• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Final - N97 mini + C6 For 5530 XM Pro By daugiang1987 (2/9/11)

jack_hunter97

Ủa mình tưởng nó có sau khi anh flash rồi mà hay là anh chưa flash Bản này và cần mod trên

minhthang772

Ko tạimình thấy mod hay nên định lấy để dành sau này sử dụng nữa mà ko ai tách dùm hết ák

hepc12

ai lam ho em cai khoa ban phim truot bt thui dc khong,xai cam bien chua gi da tat man hinh,khong che cai cam bien di chuyen xiu cung tat,bat tien qua

hungdaica1

anh em nào có cái mod pyton bản mới nhất cho em xin với.và cho em hoi copy file đấy vào đâu nha.em thử cook vào rofs2 lần đầu tiên lên không biết gì.

jack_hunter97

Cái này có thêm 1 lỗi nữa à nha khi bật hiệu úng mà chỉnh sủa ở ngoài hs ( như đổi úng dụng này sang úng dụng khác )thì nó tư động out nếu tắt thì bình thường

masda

Cái này có thêm 1 lỗi nữa à nha khi bật hiệu úng mà chỉnh sủa ở ngoài hs ( như đổi úng dụng này sang úng dụng khác )thì nó tư động out nếu tắt thì bình thường
Mình có bị lỗi thế đâu. bật hiệu ứng, ngoài HS vẫn thay các phím tắt ứng dụng vẫn bình thường ko bị out.

minhthang772

nó giống như bị thiếu ram vậy với chụp hình hay gì đó xoá nó hay báo ứng dụng đang sử dụng

jack_hunter97

Ngộ vậy nhỉ thôi kệ lười 4mat lắm vói đang bận chơi game nên không dám 4mat

minhthang772

tôi cũng format rồi nhưng nó chỉ bị 1 lần rồi thôi bản này ưng nhất khóa cảm biến với mod nghe nhạc thôi

ki3pc0d0n

Tưỡng LX làm chứ.... hehe... Tiếc ko có máy thử.... mà LX làm chắc cũng ko dám thử :))

hieplovea1

đèn flash có bị làm sao đâu. chẳng wa la phải vào phần cài đặt bật lên là đươc mà :)