• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Final - N97 mini + C6 For 5530 XM Pro By daugiang1987 (2/9/11)

jack_hunter97

Bó tay luôn chụp hình xong( lúc vô thu mục media coi lai )không xóa được "báo lỗi hệ thống bình thường"

optsfire

đầu tiên mình nhận xét bản này khá tôt chạy rất nhanh.cảm ưng mượt chứ k như vài bạn phản ảnh. chụp hình đã có lại chỉnh tiêu cự và đèn rất tốt khi mún chụp chử ở cự li gân chăng hạn.

còn sau đây cho mình lan man một chút.mình đã xài qua rất nhiêù bản mod của anh bảo cũng của nh người khác mà chủ yếu là anh bảo. mình đều cảm thấy không hài lòng mấy cái bàn phím ảo của nokia.nó cứ sao sao đó k tiện dụng. còn bàn phím ảo của phần mềm thì k có gỏ tiếng việt hoặc đặt dấu gỏ khó nắm bắt nên mình mày mò cả đêm có mod một skin dayhand mà mình thấy có lẽ sẽ tiện dụng hơn khi gỏ tiếng việt.
mình chỉ vì làm xong rồi muốn chia sẽ với ng nào có cùng cảm giác kiếm một bàn phím ảo có thể gỏ tiếng việt tốt hơn mà khó kiếm quá thôi nên mình k có post một đề tài khác. còn bạn thấy dở quá thì thôi vậy. nên bạn nào có hứng thú thì cứ test thử. vì đây là cfw của anh bảo mà mình lan man nh quá hoặc post hình chắc bị move bài hoặc del mất nên bạn nào thấy thích thì down về chép vào ổ c he.yêu cầu có dayhand input.
mình k phải là mod chỉ là sinh viên học ngành kinh tế lại lên diển đàn không thường nên không thể hoàn hảo bạn nào thích học cách sửa lại các kí tự thì email mình optswind@gmail.com
http://www.mediafire.com/?pxl68567dqs03zz

Chỉnh sửa cuối:

vuongcoc001

em dùng camera, nếu cài đặt lưu trữ trên bộ nhớ máy thì lúc chụp xong mà ấn xóa ngay trên màn nhìn camera thì ảnh vẫn hiện trong bộ sưu tập mà trong quản lí tập tin thì ko có ...
vào xem ảnh ... ấn xóa thì nó báo: " Bình thường: Lỗi hệ thống "
em đã thử format lại thử thì vẫn bị :-ss
các bác xem thế nào ???

masda

em dùng camera, nếu cài đặt lưu trữ trên bộ nhớ máy thì lúc chụp xong mà ấn xóa ngay trên màn nhìn camera thì ảnh vẫn hiện trong bộ sưu tập mà trong quản lí tập tin thì ko có ...
vào xem ảnh ... ấn xóa thì nó báo: " Bình thường: Lỗi hệ thống "
em đã thử format lại thử thì vẫn bị :-ss
các bác xem thế nào ???
Chuyển sang lưu trên thẻ sẽ ko mắc lỗi đó.

jack_hunter97

Chừng nào mới có cfw dạng mới vậy ( mod 600 mhz ) bên úng dụng chung đang phát sốt vói mod đó

thay_fet

Member
Chừng nào mới có cfw dạng mới vậy ( mod 600 mhz ) bên úng dụng chung đang phát sốt vói mod đó
bản cfw này đã ngốn pin lắm rồi,chạy cũng khá mượt rồi,cho thêm mod đó vào vừa tốn pin,k mượt thêm là bao,lại còn dễ hỏng máy nữa