• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] Happy New Year by vunguyenmt 5800 XpressMusic V52

Hikira

thank bạn,mình mở = notepad hôm qua giờ nó bị treo wài luôn :( để hôm nay cài lại win7 rùi làm sau vậy

acura

mình quên cách Jaf rồi, mình đã Download Core và Roft2 rồi , giờ làm sao nữa nhỉ, xin giúp hộ với các bác ơi

bunrieucua

Sao cái LockSwitch của ông lại có icon cái bàn phím có gạch chéo nhở?
Của tui thì có hình cục khóa golden to chình ình + tên icon là Khóa nhanh :D

taikhoan0

sao em jaf bản này nó ko có tự xoay mà hình và ko tự động tìm kiếm danh bạ vậy

blackheart181

chủ thớt cho hỏi: thế phần âm thanh thế nào đấy?tôi đang dùng 1 bản cook C6 tất cả đều ổn nhưng phải tội cái âm thanh nghe cứng quá nên đang có ý định flash lại bản khác.Mong chủ thớt hồi âm nhanh chút vì mình cũng đang máu fang bản này.\-/\-/

thanhhaifire

chủ thớt cho hỏi: thế phần âm thanh thế nào đấy?tôi đang dùng 1 bản cook C6 tất cả đều ổn nhưng phải tội cái âm thanh nghe cứng quá nên đang có ý định flash lại bản khác.Mong chủ thớt hồi âm nhanh chút vì mình cũng đang máu fang bản này.\-/\-/

âm thanh muốn hay kinh nghiệm của mình là tạo bộ chỉnh âm mới với hình vòng cung như vậy nè ")" hướng lên nha !

blackheart181

thì tôi cũng hay nghe 1 kiểu cũng hao hao như ông nhưng phải tội bass đánh cứng quá,tôi nghe khác hẳn với FW gốc ấy.hichic.tôi nghe = loa trong nghen!
hic,tôi vừa Flash xong,chỉ thấy chối mỗi cái là khi nhắn tin ko tự xoay thành bàn phímQWERTY đc thôi.hichic

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

thì tôi cũng hay nghe 1 kiểu cũng hao hao như ông nhưng phải tội bass đánh cứng quá,tôi nghe khác hẳn với FW gốc ấy.hichic.tôi nghe = loa trong nghen!
hic,tôi vừa Flash xong,chỉ thấy chối mỗi cái là khi nhắn tin ko tự xoay thành bàn phímQWERTY đc thôi.hichic

tìm cái fix music của galabuon xem !

bowjthewen

Hi . Hok biết có pác nào như mình không chứ ... mình Jaf xong là DIE phone luôn .. ác ghê ... làm lại thử 3 lần không được ... đành không test được bản này của pác Vunguyenmt .. Hix ...

phuong_s2

Anh ơi cook cho nokia C5-03 mới ra luôn đi anh. Em nóng lòng muốn có cái giao diện màn hình chủ giống C6 hay N97 quá

thanhluan_phuyen

sao em jaf bản này nó ko có tự xoay mà hình và ko tự động tìm kiếm danh bạ vậy

để có tự kiếm danh bạ thì bạn phải sao chép hết số liên lạc vào đt thì mới có bạn ak.
không biết bản này khi nhắn tin khi xoay màn hình thì bàn phím có full như trên hình không nữa?

VietTrader

C5-03 còn lâu mới có bản port FW C6 hay N97 nha bạn. Mà chưa có bản port thì còn khuya mới có bản cook.:D

Anh ơi cook cho nokia C5-03 mới ra luôn đi anh. Em nóng lòng muốn có cái giao diện màn hình chủ giống C6 hay N97 quá

vunguyenmt

mình quên cách Jaf rồi, mình đã Download Core và Roft2 rồi , giờ làm sao nữa nhỉ, xin giúp hộ với các bác ơi

Bác qua bên topic của ngviethoa tham khảo nhé

một bản cho 5530 đi bạn !!!

Mình ko sài 5530 nên ko có máy để test nha bạn. Có j bạn tham khảo ở các CFW dành cho 5530 nhé

Sao cái LockSwitch của ông lại có icon cái bàn phím có gạch chéo nhở?
Của tui thì có hình cục khóa golden to chình ình + tên icon là Khóa nhanh :D

Mới đầu tui cũng sài cái như bác nói nhưng ko thích, với lại cảm thấy hơi chậm nên tìm cái này. Thấy cái icon hay hơn, đẹp hơn.

Âm nhạc nói chung mình cảm thấy nghe rất hay. Hay hơn FW gốc đó bạn. Đã tích hợp sẵn bộ âm nhạc của 5800 V52 có chỉnh sửa thêm cho hay hơn. Hiện thị lời bài hát nữa

Sao ko coay bạn. Sau khi jaf xong. Vào cài đặt -> điện thoại -> cài đặt bộ cảm biến -> điều khiển quay -> đánh dấu chọn hết các mục nhé

acura

Bác qua bên topic của ngviethoa tham khảo nhé
Sao ko coay bạn. Sau khi jaf xong. Vào cài đặt -> điện thoại -> cài đặt bộ cảm biến -> điều khiển quay -> đánh dấu chọn hết các mục nhé

Tình hình là không xoay được, đã làm như bác nói mà vẫn không được. Lại thêm không Hack được bằng Hello OX. bùn quá

vunguyenmt

bạn ơi, S60 v5 hầu như ko ai hack bằng hello ox đâu, hack bằng rom hoặc hack theo phương pháp của PNHT (hack vĩnh viễn ở ổ C) hết. Bạn gham khảo thêm bên topic của ngviethoa nhé. Thân

vunguyenmt

CÁC BẠN SÀI BẢN NÀY NÈ. CŨNG LÀ C6 V43 ĐÓ. ĂN ĐỨT BẢN CỦA "BINH24 CÁI BANG"=))=))=)) MÀ LẠI FREE NỮA CHỨ.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Bạn donwload core và rofs2 giải nén bỏ vào cùng 1 thư mục RM-356 rồi JAF

Chỉnh sửa cuối:

batanguyen

Bác vutai có thể chỉ mình cách disable rotate screen swipe to unlock được hem
Mình đang xài bản của bác nhưng có một số lỗi phát sinh là lâu cái màn hình swipe to unlock nó còn một nữa ah
Với thêm cái nữa là nhạc nghe bằng head phone âm thanh nghe tệ quá

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

tìm cái fix music của galabuon xem !
Cái fix music của bác gala có dùng được trên bản này không bác thanhhai

Chỉnh sửa cuối: