• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD 5800 MUSIC EDITION BETA

huaminhquan

pro ơi,cái core 52.101 của binh24 k down dk là sao ạ,e k bắt dk link download,toàn failed k à

PS All : Tất cả các trang web hỗ trợ để down trên filesonic hiện đã k hoạt động đc rùi nhé ! Chắc là bên filesonic đã khắc phục rùi ! Chờ 1 thời gian xem coi thế nào ! Chứ bây giờ là bó tay rùi đấy !

katoro89

ERROR. Cannot download the file. Unsupported web site to download from!
web no ghj z nè làm sao để down

batanguyen

Bạn có thể share cho mình cái mod màn hình nghe gọi mặc định ko trượt vuốt được không bạn

socloc20

PS All : Tất cả các trang web hỗ trợ để down trên filesonic hiện đã k hoạt động đc rùi nhé ! Chắc là bên filesonic đã khắc phục rùi ! Chờ 1 thời gian xem coi thế nào ! Chứ bây giờ là bó tay rùi đấy !

Để leech tất cả cá link hãy vào http://leech.mn này mà leech nhé, tốc độ download ngang mediafire đấy

hoangphonghd

Bạn có thể share cho mình cái mod màn hình nghe gọi mặc định ko trượt vuốt được không bạn

Cái này mình ko trích ra từ PFW 97 mn v30 của binh24 nên ko có bạn à
để mặc định ko cok thêm mod màn hình nghe gọi N8 xanh đỏ là ok mà

Hikira

Dạo này mọi người toàn chơi menu 3x4 k nhỉ? hết phong trào 4x4 rồi hả? thấy mấy bạn CFW toàn 3x4