• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD 5800 MUSIC EDITION BETA

socloc20

ram không quan trọng , quan trọng nhanh mượt , tiết kiệm pin .he he
Pin bản nào cũng như nhau thôi, hơn kém nhau cùng lắm 2 tiếng tuỳ cách xài, đừng ảo tưởng về pin vì đều là pin 1320 mah

ThanhTungHT

Active Member
Pin bản nào cũng như nhau thôi, hơn kém nhau cùng lắm 2 tiếng tuỳ cách xài, đừng ảo tưởng về pin vì đều là pin 1320 mah

Bạn này trả lời hoàn toàn sai... Nếu như bạn hiểu rõ về các Mod Pin... Sẻ trả lời đúng hơn.. :D

socloc20

Mod pin cho vào thấy cũng thế, C6 hay N97 đều 35 tiếng còn 2 vạch sạc 1 lần :))

ThanhTungHT

Active Member
Đưa đây, ko đưa là tụt quần đấy nhé :)) :D

Đang định Up lên cho a e xài... Nhưng thấy bản c6V40 thấy ko có ai hưởng ứng... Nên thôi... Vả lại khi Up lên lại có người mang về và bảo là của mình... Thì bực mình...

socloc20

Đang định Up lên cho a e xài... Nhưng thấy bản c6V40 thấy ko có ai hưởng ứng... Nên thôi... Vả lại khi Up lên lại có người mang về và bảo là của mình... Thì bực mình...
:)) :)) :)) :)) :))
Ko đưa tụt quần ráng chịu :))

hoangphonghd

:)) :)) :)) :)) :))
Ko đưa tụt quần ráng chịu :))

Nói thật... Từ khi 4rum minh phát hiện ra được 1 người như thế... Hết cảm hứng để Up Rofs2 lên...

Mấy ông này loãng xẹt topic quá :))