• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD 5800 MUSIC EDITION BETA

hoangphonghd

Trời ạ... Tui lấy nhé... Đấy... Mún lấy là phải xin chủ CFW như thế này mới đúng :D
Cái này dùng cho C6V40 có hiệu ứng Menu ko?
Mà Edit thế nào đó?

lấy đi #1 đó :))
edit như thế nào còn lâu mới nói :))
hỏi ngoài lề tí, sao tui xóa music store rùi mà vẫn còn icon trong music suite nhỉ, ...

ksmanhdung

Không nên cho Font đó vào. Ai thích font gì tự cho vào. Để Font Mặc định đi. Mà cần nhất là nghe nhạc hay. pin trâu, Web nhanh, Mượt.và nhiều nhiều thứ nữa.Hehe. Mà bạn làm 1 bản Full Icon N8 đi. Làm Icon Anna nhiều lúc thấy xấu lắm.thanks. Thêm cái Ovimap 3.06 mới nhất nữa nhá

hoangphonghd

Bản này ko có bàn phím sym^3 à bạn?mình đang test thấy cái wiget imail bị lỗi,mà cũng ko thấy 6 trang ký tự như bạn nói bạn à.hic.

Bàn phím sym 3 chưa dùng đc trên n97 mn v30 nha. ừ vừa thử cái wiget email bị lỗi, còn 6 trang ký tự nếu ko có sao chụp đc hình

trancongtupc

Font cua ban sao mình cho vao wf không được bạn ah. Jaf xong máy không khởi động được bật nguồn rung ầm ầm. bạn giúp mình nhé.

lailai123

sửy tên ,đem flash zới core v25..007 được ko chủ thớt , vì e ko muốn lên 101