• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD 5800 MUSIC EDITION BETA

XpressmusicS19

Bàn phím sym 3 chưa dùng đc trên n97 mn v30 nha. ừ vừa thử cái wiget email bị lỗi, còn 6 trang ký tự nếu ko có sao chụp đc hình
Vậy chắc mình JAF bị lỗi rùi.hic.mình JAF xong ko thấy có nên hỏi bạn vậy thui.thanks bạn nhìu.

ohannguyent

@hoangphonghd bạn có thể dẫn link mình up ở trên lên #1 cho anh em dùng v52.0.007 dùng với nhé! cảm ơn vì một cook fw tốt!

thangku1989

Chỉ tui Edit các hiệu ứng khác đi.. Làm sao để có hiệu ứng trong Menu ở N97 mini V30.. Đang mún Edit lại cái hiệu ứng sấm sét trong Menu :D
tùng edit hiệu ứng dễ mà ông traicauhd có bản dịch những mod trong đó đấy, những mod nào không thích có thể xoá đi là xong, mình toàn làm bằng tay thôi

dongbeclin

bỏ bớt 1 hiệu ứng đi, vừa đom đóm vừa bong bóng nên thấy nó hơi lag, với lại khi khóa máy không dùng phím cứng để trả lời cuộc gọi được àh chủ thớt ?

ThanhTungHT

Active Member
tùng edit hiệu ứng dễ mà ông traicauhd có bản dịch những mod trong đó đấy, những mod nào không thích có thể xoá đi là xong, mình toàn làm bằng tay thôi

Xì... Cái đấy thì nói làm gì... Ý là đang sài N97 mini V30,Nhưng ko có hiệu ứng trong Menu,mà ông hoangphonghd làm đc... Nên đang xin xỏ cách làm thôi...

hoangphonghd

Chỉ tui Edit các hiệu ứng khác đi.. Làm sao để có hiệu ứng trong Menu ở N97 mini V30.. Đang mún Edit lại cái hiệu ứng sấm sét trong Menu :D

cÁI NÀY CHƯA NÓI ĐC ĐÂU, THÔNG CẢM NHA :D

@hoangphonghd bạn có thể dẫn link mình up ở trên lên #1 cho anh em dùng v52.0.007 dùng với nhé! cảm ơn vì một cook fw tốt!

ĐÃ UP LÊN #1 CHO BẠN

bỏ bớt 1 hiệu ứng đi, vừa đom đóm vừa bong bóng nên thấy nó hơi lag, với lại khi khóa máy không dùng phím cứng để trả lời cuộc gọi được àh chủ thớt ?

PHÍM CỨNG VẪN DÙNG ĐC MÀ

Font cua ban chu cho copy vao thay font thôi hay có phải sửa gì nữa không?

BỎ VÀO ROFS 2 THÔI KO PHẢI SỬA J CẢ

kangnam

effects của bạn có hiện mãi trong menu như của N97 mini v12 đâu nhỉ.. .. hiện 1 tẹo là hết ... thanks for share ....:D:D:D

ferrari777

màn hình nghe gọi mặc định ko trượt vuốt nữa :D
Bạn có biết điểm khác biệt giữa smart phone cảm ứng và phone thường không ? Đó là " Vuốt " nếu bạn bỏ nó đi thì xài chả còn gì là thú vị nữa .
Để mình ví dụ nhé " Nếu bạn sở hữu một " cô gái " nóng bỏng thì bạn muốn vuốt ve cô ta hay là chỉ chạm lên thôi ? "
Đó chính là lý do tại sao Smart phone của Apple lại thành công đến vậy , nó biết làm mê hoặc người dùng như người đẹp mê hoặc đàn ông vậy :D

hoangphonghd

Bạn có biết điểm khác biệt giữa smart phone cảm ứng và phone thường không ? Đó là " Vuốt " nếu bạn bỏ nó đi thì xài chả còn gì là thú vị nữa .
Để mình ví dụ nhé " Nếu bạn sở hữu một " cô gái " nóng bỏng thì bạn muốn vuốt ve cô ta hay là chỉ chạm lên thôi ? "
Đó chính là lý do tại sao Smart phone của Apple lại thành công đến vậy , nó biết làm mê hoặc người dùng như người đẹp mê hoặc đàn ông vậy :D

Cảm ơn, lời bạn nói rất hay
vuốt ve là chính chứ chạm vào còn ý j nữa :D
chẳng qua ngứa tay lại muốn chạm tí :))

minhthaohcm123

Bác này nội công thăm hậu quá đi=))