• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD For X6 - BẢN TÌNH CUỐI - Design by hoangphonghd

khangvn

bạn có thể giúp mình qua yahoo dc k ạ.mình mới nên còn tệ lắm
nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

có gì nhắn vào hộp thư nhé bạn.mình hỗ trợ cho trong phạm vi mình biết thôi nhá

llove_sky0202

bạn nào jup t lam con x6 dc ko? t dọc mà chag biet làm the nào hết...dow mấy kai file đó về rùi làm thế nao...bạn nao biết thi chỉ jup kai....nêu làm jup minh qua pm teamviewer thi cang tốt.....
0975787299
tks trc

nguyenbatutb

Anh có thể hương dân chi tiết cách update Firmware của anh được không đẹp quá nhưng không biết làm thế nào

llove_sky0202

Seach hướng dẫn up firmware bằng jaf đó.dễ làm lắm
nhug sao vao phần chọn đời máy ko thay co may x6 vay
mà khi hack xong thì có gì thay đổi ko?hum bua thay ong anh ở xa về cug sài máy x6 nhug ong ý hack thế nào ý ma tháy cấu hinh dung gầ nhu iphone nhin rất đẹp.

hoangphonghd

FireFox bị làm sao mà vào PDA toàn báo trang web ác ý nhỉ
Toàn bị chặn lại thôi
Vào bằng IE thì ko việc gì

binh0x

sau khi flash bản này thì x6 k xem dc clip mp4.làm sao de xem dc clip mp4 v m.n

zcxsad

bạn kiểm tra lại file mp4 xem có nhiều file nặng quá hok xem dk đâu ^^
mình đổi đuôi mp4 vẫn xem ngon lành mà

binh0x

là s bạn.trong thẻ có nhiều bài hát mp4 nên k xem dc hay sao mình hk hiểu ý ban noi.ban noi ro hon dc k
yahoo: nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

Wanted_boy187

Xài được mấy ngày giờ mới phát hiện ra là khi xài bàn phím QWERTY không viết được TV có dấu :( .

nguyenbatutb

Sao chay xong cái fw này nó không giống cái giao diện nhất là giao dien bên ngoài màn hình có ai giống mình không

binh0x

có bạn nào có thể chỉ mình cách chỉnh sửa fw này để xem dc clip mp4 hk.
yahoo:nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x
cho mình xin cái mod để thành chữ option và back--> t.chon va trở về dc k ạ.thks.

Chỉnh sửa cuối:

tammao05

xin hỏi fond chữ trong bản này bạn sử dụng fond gì thế, gửi cho mình nhé,thank

Wanted_boy187

Sao chay xong cái fw này nó không giống cái giao diện nhất là giao dien bên ngoài màn hình có ai giống mình không

Muốn có giao diện ngoài HS như trên hình bạn phải cài ứng dụng Belle Shell vào nhé .

Vẫn xem được MP4 bạn nhé . Chắc bạn conver không đúng , thường thì các video clip down trên mạng về phải conver lại mới xem được . Bạn có thể dùng phần mềm "FormatFactory " , phần mềm miễn phí và rất dễ sử dụng .

P/S : Ở bản này mình chi thắc mắc 1 điều là tại sao khi chuyển chế độ bàn phím full QWERTY thì mấy cái dấu tiếng việt không xài được . Và cũng không thấy chỗ để chuyển về bàn phím chữ và số thông thường .:-??

binh0x

vì lúc trc mình dùng ở chế độ ổ đĩa chung cho clip mp4 vao là máy có thể tự play rất rõ...hay trong chế độ pc suite cũng thế :(