• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW hoàn chỉnh C6 + N97 mini For 5530 XM Pro By daugiang1987 (26/09/11)

daituongquan

theo mình thì dùng bản 2/9 của anh bảo là tốt hoặc bản của đứa con lai c6 và 5530 của đại tướng quân.
đúng là thế. nhưng giờ mình không sài nó nữa rồi.hiện tại dùng bản 26/9.đang mod icon N9 vô địch

hungdaica1

đúng là thế. nhưng giờ mình không sài nó nữa rồi.hiện tại dùng bản 26/9.đang mod icon N9 vô địch
bạn làm bản 26/9 nhớ xoá cái mod cpu 602mhz đi nhé.để cái đấy nhiều anh em không giám dùng đâu

jack_hunter97

NẾU NHƯ CHƯA HỀ CÓ BẢN 2/9 THÌ BẢN LAI C6 LÀ BẢN VIP NHẤT BẢN 26/9 THÌ KO HAY LÉM CHỈ KHOÁI CÁI BẢN GÌ ĐÓ ANH DAITUONGQUAN ĐƯA CHO MÀ NHẮN TIN LAG QUÁ TÍNH QUAY VỀ 2/9 NHƯNH LƯỜI LÀM QUÁ THUI THÌ THEO TỚI CÙNG

daituongquan

bản đó 2-9 và bản của mình đánh giá khôgn hay bằng bản cook 26-9.
mềnh cook lại bản 26-9 giống như bản con lai.ngon lắm. ram lúc nào cũng cao hơn 5MB theo máy mình là thế. xin đừng chém nhé.

hungdaica1

NẾU NHƯ CHƯA HỀ CÓ BẢN 2/9 THÌ BẢN LAI C6 LÀ BẢN VIP NHẤT BẢN 26/9 THÌ KO HAY LÉM CHỈ KHOÁI CÁI BẢN GÌ ĐÓ ANH DAITUONGQUAN ĐƯA CHO MÀ NHẮN TIN LAG QUÁ TÍNH QUAY VỀ 2/9 NHƯNH LƯỜI LÀM QUÁ THUI THÌ THEO TỚI CÙNG
bản 26/9 ngon nhưng có mấy nhược điểm là nghe nhac thì toàn tresr nghe không hay bằng bản 2/9.ram thì hơi thấp.với lại mình cứ thấy cái mod cpu 602mhz mà cứ thấy run run.với lại bản này pin chỉ bền lúc đầu.khi mà đã hết vạch đầu tiên thì nó tụt không phanh luôn.hj.đành chạy lại bản 2/9 vậy.

hoanglongbf

bản đó 2-9 và bản của mình đánh giá khôgn hay bằng bản cook 26-9.
mềnh cook lại bản 26-9 giống như bản con lai.ngon lắm. ram lúc nào cũng cao hơn 5MB theo máy mình là thế. xin đừng chém nhé.
đại tướng quân cho xin bản của bạn để jaf thử xem sao ?bản 2/9 cũng ngon thật nhưng nhanh hết pin quá

daituongquan

thì mình cũng dùng bản này mà. mình chỉ chỉnh đèn thôi. và mod lại âm thanh hình khỏi động. và menu bàn phím. khôgn có mod mới nào hết.
chờ vài hôm n ữa đi .mình ra bản mới fix icon N9 luôn. mềnh chỉ theo dõi được thôi khong có tg làm cfw mới. lức này sắp kiểm tra hồ sơ rồi. phảir làm thôi

minhthang772

giờ chỉ mong sao nokia up giao diện thay icon cho sym^1 như đã nói thì còn gì bằng ko cần thay đổi gì thêm daituongquan bản sao ông cho mod thu nhỏ menu khi quay ngang cho đẹp nha

daituongquan

giờ chỉ mong sao nokia up giao diện thay icon cho sym^1 như đã nói thì còn gì bằng ko cần thay đổi gì thêm daituongquan bản sao ông cho mod thu nhỏ menu khi quay ngang cho đẹp nha

uh.nó là nằm chung mod căn gữa đó mà.:(:D

daituongquan

nhìn người ta mod belle mà thấy mà phát thèm. mình cook vào toàn bị lỗi out trình duyệt . nản wa