• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW-Music Style]/[C6.X6v31] update 25-04 by TK.Nguyễn

samiboy007

Đã fix lỗi không vào chọn theme được (Đã test trên 2 máy rồi nhé).Nên a e cứ yên tâm mà down về dùng nhé.

ps/Chỉ buồn là tui bị mất hết danh bạ.hixhix..

Chỉnh sửa cuối:

nghia_kn

mình thích phần khởi dộng của bản cũ hơn , ý kien cá nhân thôi .^^ bản này nhìn cũng depj lắm. mới chỉ là cảm nhận ban dầu .dang chờ test them ^^

kissokill88

cho em hỏi:
1. còn cái màn hình khởi động skull ko ạ? lần trước flash xong thấy cái hình (ngay lúc giữa đêm) => đỡ k nổi, e flash lại bản khác liền nên k test dc ver 1 của pro :D
2. Vô hiệu hóa cài đặt ngày giờ: là ko cho chỉnh dụ tự động cập nhật ngày giờ hả pro?? e xài vietnamobile nó tự update, thằng vinaphone hùi đó e xài thì k dc

samiboy007

mình thích phần khởi dộng của bản cũ hơn , ý kien cá nhân thôi .^^ bản này nhìn cũng depj lắm. mới chỉ là cảm nhận ban dầu .dang chờ test them ^^

Thì bản này mình làm cho gjốg với káj tên của nó mà.hjhj.

cho em hỏi:
1. còn cái màn hình khởi động skull ko ạ? lần trước flash xong thấy cái hình (ngay lúc giữa đêm) => đỡ k nổi, e flash lại bản khác liền nên k test dc ver 1 của pro :D
2. Vô hiệu hóa cài đặt ngày giờ: là ko cho chỉnh dụ tự động cập nhật ngày giờ hả pro?? e xài vietnamobile nó tự update, thằng vinaphone hùi đó e xài thì k dc

1. Hjnh và âm thanh khởj độg,tắt máy mang phong cách Music.
2.vô hjệu hóa kàj đặt ngày gjờ là sau khj flash xog.khỏj hjện thôg páo càj đặt ngày gjờ.mún kàj đặt thì phải vào setting.

nghia_kn

tớ muốn chỉnh lại cái phần khởi dộng của bản trc thì làm the nào nhỉ
bạn có the cho tớ link hướng dẫn ko ^^

Dragon459

Manager
đã test bản fix lỗi.
kết luận lỗi đã được fix
anh em cùng vào ủng hộ bác sami nào

samiboy007

tớ muốn chỉnh lại cái phần khởi dộng của bản trc thì làm the nào nhỉ
bạn có the cho tớ link hướng dẫn ko ^^

Là bạn mún 2hjnh skull hay là mấy hjnh động mở máy và tắt máy.
Nếu là 2 hình skull thì pạn vào rofs2/resource /apps của bản củ. R copy 2file splashsreen.mif và sysap.mif quăng vào bản mới theo đúng đườg dẫn trên.
Còn mấy hjnh và âm thanh khởi độg,tắt máy thì nằm trog rofs2/data /boot

kissokill88

Thì bản này mình làm cho gjốg với káj tên của nó mà.hjhj.

1. Hjnh và âm thanh khởj độg,tắt máy mang phong cách Music.
2.vô hjệu hóa kàj đặt ngày gjờ là sau khj flash xog.khỏj hjện thôg páo càj đặt ngày gjờ.mún kàj đặt thì phải vào setting.
thanks anh samiboy007. h về nhà down test lièn hjhj :D

samiboy007

sao không thay đổi font chữ bang font router vậy bạn sambi ơi

Là sao vậy pạn.flash xog ,k đổi font bằg fontrouter đc ah.pạn đã đổi font đúg cách và khởi độg lạj chưa?
Mình k xài pm ấy nên k rõ lắm.

Dragon459

Manager
em cũng đang tính xin bác cái theme.lúc nào bác cho em xin file cook cũng được.cái theme nhìn hơi lạ mắt nên....hờ hờ.:))

Phoenix

em dang dow rồi.sẽ test và "nổ" thật lực
ak quên.có bắt buộc phải fomat factory k bác.em hơi ớn 2 chữ ấy:p

Thì cứ làm theo hướng dẫn ở trên là đc.dữ lém là die máy là cùng :)):)):))

Flash ở chế độ factory là sau khi 4mat nó sẽ đưa máy về chế độ nguyên bản (factory) thôi mà, có gì đâu.