• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW-Music Style]/[C6.X6v31] update 25-04 by TK.Nguyễn

kissokill88

theme này em bik. hồi đó hay xài mà dạo này mún nhanh nên toàn xài theme mặc định. thanks anh samiboy007 nhìu nhìu, use đúng theme e pái =))
mới flash xong, sẽ report vào ngày mai :D
bản này là c6-x6 hay n97-x6 anh samiboy007 ơi??

Theme gốc - Hitam

samiboy007

theme này em bik. hồi đó hay xài mà dạo này mún nhanh nên toàn xài theme mặc định. thanks anh samiboy007 nhìu nhìu, use đúng theme e pái =))
mới flash xong, sẽ report vào ngày mai :D
bản này là c6-x6 hay n97-x6 anh samiboy007 ơi??

Theme gốc - Hitam

Nhìn tiêu đề là pít c6 hay n97.

Flash xong không chạy được Rompatch là sao nhỉ!!!!!!!!!

Vẫn chạy bình thườg mà pạn.quên mod cho nó auto thôi.

samiboy007

sao m cắm vào mt nó nhận là N97 nhể, vs cả lên m.opera.com down nó cũng nhận là N97?

Cái đó mình cũg chẳg pít nữa.Khj vào mấy trag wap có khj hjện là x6-00, c6-00, n97 mini.
Có lẽ pản này đặx piệt hơn mấy pản kia là chỗ đó.hjhj
Hjện j thj kệ nó đi.xàj tốt ok r.

caobang200

bạn sammi ơi có thể cho mình xin mấy phần mềm mà bạn cook vào cfw này không?để mình gỡ bớt đi vì mình ko cần dùng vài thứ mà,tiện thể cho mình hỏi cái " AppUidViewer " để làm gì vậy?
có bạn nào muốn tắt phím đỏ khi sạc thì down cái này về rùi chép vào Rosf2 nhé http://www.mediafire.com/?2td9jidbecatt6m

dinhhaanh

Cái đó mình cũg chẳg pít nữa.Khj vào mấy trag wap có khj hjện là x6-00, c6-00, n97 mini.
Có lẽ pản này đặx piệt hơn mấy pản kia là chỗ đó.hjhj
Hjện j thj kệ nó đi.xàj tốt ok r.

t tưởng bác can thiệp j vào phần jj đấy :D mod auto rompatcher như nào thế bác?

samiboy007

t tưởng bác can thiệp j vào phần jj đấy :D mod auto rompatcher như nào thế bác?

Auto rompatcher thì pạn qua đây nhé.

bạn sammi ơi có thể cho mình xin mấy phần mềm mà bạn cook vào cfw này không?để mình gỡ bớt đi vì mình ko cần dùng vài thứ mà,tiện thể cho mình hỏi cái " AppUidViewer " để làm gì vậy?
có bạn nào muốn tắt phím đỏ khi sạc thì down cái này về rùi chép vào Rosf2 nhé http://www.mediafire.com/?2td9jidbecatt6m

Mình đag onl mobile ,pạn thôg kảm nha.
Mà pạn mún xóa nhữg pm j?
Appuidview là pm để xem uid của các app trog máy.

Chỉnh sửa cuối:

Phoenix

Mình không chạy được rompatch chứ không phải auto (bấm vào 2-3s là out ngay, chẳng biết sao nữa)
sao m cắm vào mt nó nhận là N97 nhể, vs cả lên m.opera.com down nó cũng nhận là N97?

Nó nhận N97mini cũng chẳng sao mà
Có ai có effect mặc định của C6 không, cài effect bong bóng này chạy Youlu bị chậm lắm.

samiboy007

Mình không chạy được rompatch chứ không phải auto (bấm vào 2-3s là out ngay, chẳng biết sao nữa)

Nó nhận N97mini cũng chẳng sao mà
Có ai có effect mặc định của C6 không, cài effect bong bóng này chạy Youlu bị chậm lắm.

Mình xài bình thườg mà.rompatch vẫn vào bình thườg.Có pạn nào bị lỗi trên nữa k?
Eff c6.Pạn down mấy eff ở trên về test thử koj có k?

Phoenix

Mình xài bình thườg mà.rompatch vẫn vào bình thườg.Có pạn nào bị lỗi trên nữa k?
Eff c6.Pạn down mấy eff ở trên về test thử koj có k?

Mình đã flash mấy lần rồi mà vẫn không chạy được RP, bấm vào out luôn. Còn effect thì muốn xài cái effect mặc định, bỏ bong bóng đi, ai có up lên cho mình với (cứ xài effect bong bóng hay sao bay là youlu bị chậm lại, bấm vào 3-4s với vào được)

PS: Cả đống effect đấy biết chọn cái nào để test đây.

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

Mình đã flash mấy lần rồi mà vẫn không chạy được RP, bấm vào out luôn. Còn effect thì muốn xài cái effect mặc định, bỏ bong bóng đi, ai có up lên cho mình với (cứ xài effect bong bóng hay sao bay là youlu bị chậm lại, bấm vào 3-4s với vào được)

Cái lỗi k pật đc rompatch mình k pít thế nào.để coi có ai bị nữa k r mình fix lại.

kissokill88

sau 1 đêm thức trắng test cfw của anh xD em có những góp ý sau đây:
1. browser của máy sao mất cái chức năng Tìm kiếm nâng cao = Google vậy anh? cái này nó nhanh hơn là pải vào trang google rồi bấm search hjx
2. em ko thjx dùng Memcheck nên k bik ram ra sao nhưng sao vào phần Hình ảnh, hình hiện cực kì lâu và mở cũng lâu k kém :| mí bản cfw trước e flash dùng Photo Suite giống anh mà load nhanh hơn ạ^^!
3. pro nên để icon 4x4 thui, để còn thấy cột sóng và pin bên trong chứ ạ hjx hjx
4. níu dc a sửa cái mở khóa = Tap to Unlock cho nó nhanh ạ :D

điểm hay trong cfw này là:
1. chữ k quá đậm => mắt đỡ mệt
2. bàn phím kỉu mới thí lạ lạ nhưng mới có 1 này xài nên k bik nó có thông minh hay k hjhj
3. thời gian tắt màn hình khác thời gian khóa pím. thời gian khóa pím có thể sửa tối da 5 phút

caobang200

mĩnh muốn xóa GoogleMap,2 game Skyforce,lockSwitch với đèn pin, vì mình thấy dùng EasyLock nhanh hơn và cái PhoneTorch nhiều option hơn. thanks bạn nhé.

dinhhaanh

khả năng do lỗi ko có file patches trong E/patches. Bác xóa thư mục đấy đi cop patches khác vào thử xem

samiboy007

Các bạn cứ nêu ý kiến và những nhược đjểm của bản này thoảj mái nhá.Khj nào rảnh mình sẽ làm 1bản theo ý kiến chung của a e.thank all.

kissokill88

mĩnh muốn xóa GoogleMap,2 game Skyforce,lockSwitch với đèn pin, vì mình thấy dùng EasyLock nhanh hơn và cái PhoneTorch nhiều option hơn. thanks bạn nhé.
cái lockswitch cũng nhanh ko thua easylock đâu pro. anh samiboy007 chỉnh lại thời gian khóa phím nhanh 1 tí. khi bấm là có effect liền đó a, e thấy nó mất 1-2s mới khóa pím. cfw trước e flash là bản Elixir Of Life V5, thấy khóa nhanh lắm ạ