• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 by Ntv_79 * PHIÊN BẢN ĐẶC BIÊT *

ShenTran

mình vừa flash FW của bạn cho cô bạn gái , ngồi test cả buổi mà ko thấy lỗi ,nói chung oke . sáng mai sẽ test tiếp vì bây giờ bồ lấy ĐT rùi :D

Ntv_79

mình vừa flash FW của bạn cho cô bạn gái , ngồi test cả buổi mà ko thấy lỗi ,nói chung oke . sáng mai sẽ test tiếp vì bây giờ bồ lấy ĐT rùi :D

Sao không kêu bồ tới chơi rồi test luôn coi. Một công đôi việc luôn còn gì nữa!:D

Phiên bản này chắc tuyệt quá rồi chẳng thấy ai kêu ca gì cả làm topic cũng nhanh chìm. Kiểu này phải nhờ các mod ghim nó lên 1 cái vì N97 thiệt thòi quá chẳng có cái nào được ghim lên đầu cả. Lâu lâu lại phải spam cái cho nó lên ngại chết đi được!!!

Chỉnh sửa cuối:

manhdung47

fw này chắc là các nhà thơ như Tố Hữu vs Nguyễn Du mà sống lại chắc cũng không tả nổii đc nhỉ.....hj..hj;;)\-/=D>

caotuanan

Làm gì mà sướng tê người dữ zậy bác??? :D.k có máy tét mà nge giới thiệu cũng sướng lây với a,e nè :p

Gabybh

bro thật là super NTV, heheh, lại phải chiến thôi. Tối nay về flash ngay xem thế nào

toanboha

đang dùng N97 mini, nghe quảng cáo FW đặc biệt mà thèm...hic..hic. giá mà có fw cho N97mini thi tốt quá

vuchicuong123

bạn ơi làm thế nào để mất cái đồng hồ? Minh muốn mất widget đồng hồ như những bản trước, chỉ cho mình với.

dzzung34

Ntv_79 ơi làm ơn cho mình bản youtube trong bản này đi ,mình format máy mất rồi mà kiếm mãi 0 thấy .THANKS trước nha...

kelangdu_1979

Đây là phiên bản đặc biệt, yêu cầu các AM đưa lên chú ý để anh em tận hưởng món quà SN mừng PV tròn 4 tuổi cho thật khí thế.

manhdung47

"phiên bản đặc biệt này thật là tuyệt vời.=D>.mình dùng cả ngày mà không thấy lỗi..mình đang ở bên Nga nên rất cần từ điển Nga-việt ... không biết ở đây có có ai giúp mình đc không nhỉ...cảm ơn nhiều..8-|

Ntv_79

Sao cứ phải icon iP, cách slide to unlock iP nhỉ, mất hết phong cách symbian.

Bạn cắt tóc kiểu tây, mặc comple, thắt cà vạt, đi giày kiểu tây... Không lẽ cứ phải áo the khăn xếp hay áo nâu mới là người VN à??>:) Vấn đề cốt lõi vẫn là Symbian, còn cái gì đẹp, tiến bộ và tiện dụng thì phải học tập. Không nên bảo thủ trì trệ thế!!!

soc0la

Bạn cắt tóc kiểu tây, mặc comple, thắt cà vạt, đi giày kiểu tây... Không lẽ cứ phải áo the khăn xếp hay áo nâu mới là người VN à??>:) Vấn đề cốt lõi vẫn là Symbian, còn cái gì đẹp, tiến bộ và tiện dụng thì phải học tập. Không nên bảo thủ trì trệ thế!!!

câu này bác hay quá! chán " tội phẩm" X6 của e quá! chả có mốt mót j là sao :((