• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

✯ CFW N97 FM TRANSMISSTOR FINAL FULL FIX [25.3.2012] ✯ Thêm Link Apps cần thiết

hchanh

cho em hỏi sau khi flash em không cài lại được các cứng dụng như idecompress, flash lite3.1 ,... nó cứ báo là phần cài đặt đã có sẵn trên máy, mấy anh có thể chỉ giúp em không ?:(( em đã format lại rồi nhưng vẫn không được...
4mat lại ổ E đi bạn

thanhluan_phuyen

Chúc mừng NTV đã có bản cfw tốt nhất nha, lỗi FM đó đã fix nhưng rất tiết mình không còn N97 để test nữa vì đã chuyển qua WP, chúc người bạn tốt NTV ngày càng có những bản cfw tốt hơn nha.

thaiminh40

Mình cũng thích các mod của Ntv-79 nhưng hầu như bản nào cũng thế hễ đuợc cái này thì mất cái kia:D
Mấy bản của Ntv_79 hầu như không mở camera khi truợc nắp được. Giá như Ntv_79 fix luôn được thì tốt quá:D

Ntv_79

Mình cũng thích các mod của Ntv-79 nhưng hầu như bản nào cũng thế hễ đuợc cái này thì mất cái kia:D
Mấy bản của Ntv_79 hầu như không mở camera khi truợc nắp được. Giá như Ntv_79 fix luôn được thì tốt quá:D

Muốn dùng cái đó bạn dùng bản CFW gốc N97 nhé! số 13, 14, 15... Các bản C6 thì mở nắp camera là hiện ra mediabar :)

Ntv_79

Muốn dùng cái đó bạn dùng bản CFW gốc N97 nhé! số 13, 14, 15... Các bản C6 thì mở nắp camera là hiện ra mediabar :)

xtmg1

MOD hướng dẫn up cụ thể giùm mình được không ?
down bộ firmware gốc về và chép đè các file trong thư mục core and other vào và dùng jaf up phải k ?

xtmg1

down bộ firmware gốc về và chép đè các file trong thư mục core and other vào và dùng jaf up phải k ?

hchanh

Ko chép đè bạn ạ, cứ đổi tên thư mục cũ, chép thằng này để dùng(only this core) mà thôi

xtmg1

Ko chép đè bạn ạ, cứ đổi tên thư mục cũ, chép thằng này để dùng(only this core) mà thôi
vậy có cần down bộ firmware gốc k ?
còn cái final fix out nhạc nữa,có flash nó k ?
sao bác nvt-79 k là trọn 1 bộ (nặng khoảng 136mb ) cho dễ flash vào máy ?

xtmg1

vậy có cần down bộ firmware gốc k ?
còn cái final fix out nhạc nữa,có flash nó k ?
sao bác nvt-79 k là trọn 1 bộ (nặng khoảng 136mb ) cho dễ flash vào máy ?

saker1990

FM transmisstor (Phát nhạc qua FM đã hoạt động OK)!

Cái này là thế nào vậy các bạn???? Có phần mềm hả? Cài vào là dùng được ngay không ???
Thanks!

Ntv_79

Cái này là thế nào vậy các bạn???? Có phần mềm hả? Cài vào là dùng được ngay không ???
Thanks!
Bạn có dùng N97 không mà hỏi câu đó nhỉ. N97 mặc định có phần phát nhạc qua sóng FM để một thiết bị khác bắt được sóng FM có thể nghe được nhạc từ máy N97 của bạn. Bản CFW C6 đã mất đi chức năng đó và bản này nó đã hoạt động trở lại! Hi

Ntv_79

Thanks!
Bạn có dùng N97 không mà hỏi câu đó nhỉ. N97 mặc định có phần phát nhạc qua sóng FM để một thiết bị khác bắt được sóng FM có thể nghe được nhạc từ máy N97 của bạn. Bản CFW C6 đã mất đi chức năng đó và bản này nó đã hoạt động trở lại! Hi

thanhtoan2010

a ntv cho e xin mấy cái patch như trong hình nhé, e down file rofs2 về bung ra rồi nhưng ko có