• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

✯ CFW N97 FM TRANSMISSTOR FINAL FULL FIX [25.3.2012] ✯ Thêm Link Apps cần thiết

loverkrack

dạo này có thấy mấy phần thanh tastbar belle đẹp quá'đưa vào rom được không bạn??

ksmanhdung

sao minh cook gói: Glossy Anna Icon Packs 04-12-2011 - Edited by OverYou vào thì lỗi không lên máy nhỉ. Máy tăt ngủm. Icon của bản 36-3 này trông xấu quá, cài theme thì chẳng cái nào là Full cả. Cứ bị lai của mấy cái với nhau. Ức chế quá. Có cách nào khắc phục ko chủ thớt!

loverkrack

Bạn vào facebook bằng web mặc định sau đó tải phần mềm fb về dùng thôi.

facebook chi chạy được JAVa thui..còn sis vs WGZ là toàn báo lỗi..vs cho mình hỏi là muốn thay font khác thì làm sao?

Radium

Moderator
facebook chi chạy được JAVa thui..còn sis vs WGZ là toàn báo lỗi..vs cho mình hỏi là muốn thay font khác thì làm sao?

thay font thì xóa font trong thư mục resources\font rồi quăng font cần thay vào. Hoặc đơn giản hơn thì dùng fontzoomer, font router man, flip font khỏi flash lại

ksmanhdung

Làm sao để xóa các folder trong bản ngày 35-3-2012 này vậy? Nhiều Folder quá chẳng để làm j cả? Chỉ cho mình cách với

ksmanhdung

Các bác cho hỏi chút. Muốn thay đổi các biểu tượng ở bên trái và bên phải ( Ví dụ như : Menu, danh bạ) thành chữ thì xử lý như thế nào được vậy? Mấy bản cook toàn dùng ký tự Bellle nên không thíc lẵm. thanks all!

Radium

Moderator
Các bác cho hỏi chút. Muốn thay đổi các biểu tượng ở bên trái và bên phải ( Ví dụ như : Menu, danh bạ) thành chữ thì xử lý như thế nào được vậy? Mấy bản cook toàn dùng ký tự Bellle nên không thíc lẵm. thanks all!

nếu muốn dùng chữ thì bạn down mod belle về xoá theo đường dẫn. còn nếu đổi ký tự thì chỉnh trong font

ksmanhdung

nếu muốn dùng chữ thì bạn down mod belle về xoá theo đường dẫn. còn nếu đổi ký tự thì chỉnh trong font
Bạn nói rõ hơn đc ko? Mở file Font thì có j đâu mà chỉnh chứ? hay dùng phần mềm j? Còn xóa mod belle theo đường dẫn là như thế nào? Nói cụ thế hơn 1 chút đc ko?Thanks

ksmanhdung

Không hiện thông báo cuộc gõi lỡ hoặc tin nhắn khi bấm vào nút menu ở màn hình chờ. Lỗi j không vậy nhỉ?