• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini for 523x by Nguyễn Duy Thanh (11/06/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

anhyeuemha115

thì pro tìm MOD "N8 icon pack" rồi bung rofs2, quẳng vào,repack và FLASH ! Xong!!!!!!!!!! Mình thì muốn tìm "Anna Icons Pack" giống như bản N97mn này để nhét vô bản 04/06 của DuyThanh mà ko tìm đc (vì mình vẫn thích dùng bản Anonymous 04/06 hơn)-đúng là ngược đời nhỉ?
trời cậu lên blog binh24 tải về rồi quẳng vào chứ có khó gì đâu

bom1973

thank nhj nha. Mà đúng rồi pạn có biết lấy lun "n8 icon pack" ở trog fw anonymous 3/5 ở đâu ko? Chỉ mjh cách lấy trog fw 3/5 rồi mod wa bản này đc ko?

nhaylau321

Mọi người ơi sao cái này đổi hiểu ứng bằng c2z không đc vậy, CFM c6 3/5 4/6 mình xài bt mà sao cái này đổi hiệu ứng = c2z không đc?

NguyenDuyThanh

thì pro tìm MOD "N8 icon pack" rồi bung rofs2, quẳng vào,repack và FLASH ! Xong!!!!!!!!!! Mình thì muốn tìm "Anna Icons Pack" giống như bản N97mn này để nhét vô bản 04/06 của DuyThanh mà ko tìm đc (vì mình vẫn thích dùng bản Anonymous 04/06 hơn)-đúng là ngược đời nhỉ?

Bản Anonymous đã đc tích hợp icon Anna rồi mà.

bom1973

mình thích xài icon của n8 hơn. moa chưa bĩ cách thay đổi? hix. mình vào blog cua bình 24 thi tai bộ full icon for n97mini hay la của c6v20 vậy? giúp mình nhanh với.

Chỉnh sửa cuối:

bom1973

duy thah có "n8 full icon pack" của bản 3/5 up len cho mình với. lên blog của bình 24 ko down về dc. giúp mình với

levanson_86

thì mình đến khốn khổ ở blog của binh24-down nhầm file rồi chờ đợi, leech link,... đủ kiểu-đến bjo mới cook xong đc FW hoàn hoàn ưng ý (dựa trên bản 04/06 của DuyThanh-phải thank DuyThanh thêm lần nữa)

Mình nhớ bản đó của DT chỉ có 1 theme Anna-còn lại là Icon N8 hết mà! Nhưng dù sao bjo cũng có 1 FW như ý!-thank tất cả anh em (thank miệng thôi nhá)

levanson_86

mình thích xài icon của n8 hơn. moa chưa bĩ cách thay đổi? hix. mình vào blog cua bình 24 thi tai bộ full icon for n97mini hay la của c6v20 vậy? giúp mình nhanh với.

Ở đó chỉ có Anna Icons Pack thôi thì phải! N8 Icon trên PDA mình thiếu gì? Ngay trên chủ đề TOP ấy!

anhyeuemha115

@ajinomoto1410:bạn tải bên này nhé http://upwap.ru/1549980
à DT ơi bản này sao vô Music thì bị lỗi chữ vậy DT...mà bản này FLash cài + với python Gold máy báo phần mềm đã có sẵn nữa chứ :(.................................................

Chỉnh sửa cuối:

anhyeuemha115

@NDT: cho mình hỏi tý nhé! nếu mình dùng siswave bug THEME sis rồi bỏ vào fw của cậu thỳ vẫn còn icon anna chứ cậu... hay là các icon đó nó thay đổi theo theme luôn vậy?

Status
Không mở trả lời sau này.