• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini For Nokia X6/5800/5530/5250/5233/5230 UPDATE 20/12/2011

LoiPT

Ng0j h0ng maj ma chua thay chu theart sua l0j CAMERA ch0 5230 vs 5233 vay.th0ng cam dang ol = dt nen h0k dung vietkey dc.
fix camera thả mod này vào http://www.pdaviet.net/showthread.p...ra-Already-in-use-đã-khắc-phục-cho-Tiếng-Việt
nếu dùng Ico anna thì đừng cho file mif vào nhé
này bác vcoin bản cho 5230 chết từ hồi nào mà chả up lại gì thế
sao link nhà ông này die liên ục thế nhỉ

kidhitech

máy em đang chạy Core v50.6.002 thì có dùng Core v51.1.002 được ko? hay là phải update lên rồi mới dùng được ? để flash lại ý, vì ngại update quá :))

vcoin1000

máy em đang chạy Core v50.6.002 thì có dùng Core v51.1.002 được ko? hay là phải update lên rồi mới dùng được ? để flash lại ý, vì ngại update quá :))
bạn cứ down về Flash đi nhé!!Không cần phải update gì nữa đâu!!

thokim

có cái mod tắt đèn khi đang sạc hông cho mình xin với. à, với lại cái tắt rung khi gọi và nhận cuộc gọi (5800). Thanks!

Kenptaj

Bạn cho mình hỏi. Down core về có phải đổi tên core ko vậy. mà sao mình ko jải nén dk core là sao nhỉ

boystupid

cho mình hỏi chút chủ thớt ơi mình cài cái FW này xong nó có phần số liên lạc ưa thích.mình kich vào chọn mấy số bây giờ mún xóa đi không được.chủ thớt cho mình cách xóa mấy cái tên trong số liên lạc ưa thích với.làm đủ cách rồi không có được.mình đã thử kích thẳng vào tên hoặc vào danh bạ cài đặt nhưng không có phần nào xóa cả.

LoiPT

cho mình hỏi chút chủ thớt ơi mình cài cái FW này xong nó có phần số liên lạc ưa thích.mình kich vào chọn mấy số bây giờ mún xóa đi không được.chủ thớt cho mình cách xóa mấy cái tên trong số liên lạc ưa thích với.làm đủ cách rồi không có được.mình đã thử kích thẳng vào tên hoặc vào danh bạ cài đặt nhưng không có phần nào xóa cả.
mình đã từng như thế khi dùng một số bản CFW.
Kiểm tra đi kiểm tra lại không ra cuối cùng mới phát hiện do sung đột App.
Bạn thử xem có thế không

binh0x

cai link rof2 x6 có vấn đề j r chu~ thot oi.tai~ k duoc.chu~ thớt chuyển rofs2 x6 thành full icon N8 đi ạ.tthkz