• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 mini for X6 Pokemon Fan Beta version By Dale

Status
Không mở trả lời sau này.

vinhvinh305

Mình muốn add menu 4.4 vào bản này thì nó có họat động ko vậy. Với lại muốn xin pạn phần mềm khoá phím 1 chạm. Thanks

ban dung easy keylock v1.2 y.dien dan minh co day.dang onl bang dien thoai nen k up link cho ban duoc.do la phan mem khoa 1 cham tot nhat minh thay do

minhdale

Mình muốn add menu 4.4 vào bản này thì nó có họat động ko vậy. Với lại muốn xin pạn phần mềm khoá phím 1 chạm. Thanks
Mình ko rõ.Bạn nên thử copy vô C rồi apply auto c2z sau đó restart xem sao.

linh2911

FW C6 và N97 tương tự nhau dùng matrix menu, nên bạn có thể add thêm Menu 4x4 4x5 2x3 vào bản cook và apply c2z trong rompatcher là dùng được.
PS: Sau khi Apply C2z phải dùng taskmanager (VD: Jbak Taskman...) kill app Menu của hệ thống mới có thể hiện ra menu mới được, Hoặc restart máy.

bachbach1234

BẠN ƠI CHO MÌNH CÁI THEME Ở TRÊN ĐI...B ẢN CÀI (six) HOẶC FOLDER ĐỂ COOK CŨNG ĐƯỢC...THANK BẠNNHA

drthanh88

mình đã thử đưa menu 4.4 vào bản cook nhưng bị lỗi khi vào setting-> themes thì bị bật ra ngoài. ko pít khắc phục thế nào nhỉ?

minhdale

Bạn nên thử dùng c2z trước khi đưa vào FW.Còn cái trên thì phải bỏ 4x4 ra thôi.

ledungctd

Xin hỏi, mình không thích màn hình tắt và khởi động
pokemon có cách nào thay đổi được không?Nếu thay
đổi được máy có bị lỗi gì không? Rất mong được chỉ
giáo

minhdale

Mình tạm xóa linh rồi.Bạn có thể hỏi người khác download bản beta.Mình đang chuẩn bị ra bản final.
@bachbach: mình đang tìm lại cái theme đó.Vì xóa mất rồi.

ledungctd

mình đã cook vào ROM SplashScreen và SysAp theo đường dẫn resource\apps
(đã chép đè vào) nhưng khi flash xong vào themes bị out ra, xin hỏi lỗi nảy khắc
phục được không.

bachbach1234

Mình tạm xóa linh rồi.Bạn có thể hỏi người khác download bản beta.Mình đang chuẩn bị ra bản final.
@bachbach: mình đang tìm lại cái theme đó.Vì xóa mất rồi.

UHM...bạn tìm ra thì gửi cho mình nhé...up lên giùm mình được....thank bạn hiền nhiều

minhdale

Mình ko thích menu 4x4 vì nó nhìn hơi chướng mắt.Bàn phím gọi S^3 sao :-/.Nếu vậy thì phải hi sinh cái center text vì 2 cái đó xung đột nhau :-??.Bình quá bận bịu để có thể sửa mod đó :-??.
blog của bình có bàn phím gọi S^3 đó :)).Bạn thử cook xem sao :-?.
http://duybinh24.blogspot.com/
Hiện giờ ngại flash quá.

Trong khi tìm theme cũ lại phát hiện thêm cái mới cũng đẹp lắm :)).Đơn giản nhưng ẩn chứa vẻ đẹp hoàn mỹ ;))

Chỉnh sửa cuối:

minhdale

mình mới tìm được cách fix mod S^3 smart dialer by binh24 cho N97 mini, sửa lỗi số và ngày tháng ko căn giữa khi dùng center text trong swipe to unlock, sửa lỗi update Mpx 15.02 \-/.Đang test tiếp xem còn lỗi nào ko ;;).Mình sẽ gọi bản ra sắp tới là Ultimate X ;;).

drthanh88

làm cả 2 bản 3*4 va 4*4 nhé bạn. nếu bạn hướng dẫn mình cách fix lỗi khi làm bản 4*4 thì tốt quá, tại vào themes toàn bị văng ra.

Status
Không mở trả lời sau này.