• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 V30 SVIP FOR 523X BY VURAIN84 UPDATE 2/9 [Cover From ThanhTungHT]

Các bạn thấy fw này thế nào?

• Total voters
    34
Status
Không mở trả lời sau này.

huutran77

Mỏi mòn chờ đợi bản o3 của Vip Vurain.bản này là quá ổn.Bản sau Vu tìm cách cho danh bạ với cài đặt vào nhanh hơn tí thì tuyệt.

kulboy_vn

a vũ ơi máy e thỉnh thoảng đơ k làm gì đc cả chỉ ấn đc phím trắng thôi nhưng k thể làm gì đc why sao vậy anh?

Luu_Tan_Vu

a vũ ơi máy e thỉnh thoảng đơ k làm gì đc cả chỉ ấn đc phím trắng thôi nhưng k thể làm gì đc why sao vậy anh?
có flash đúng cách k. Có chạy phần mềm gì k, hay bạn k có duyên với fw này rồi?

kulboy_vn

đúng luôn e đang nghe nhạc và nt ác wá hay sao ý phải khởi động lại máy mới dùng tiếp đc

kulboy_vn

e flash đúng như hướng dẫn của các pro mà, nhưng thỉnh thoảng mới bị thôi a à:-?

Luu_Tan_Vu

e flash đúng như hướng dẫn của các pro mà, nhưng thỉnh thoảng mới bị thôi a à:-?
à cũng k rõ nhưng bản này thì k ai bị lỗi này hết, flasn lại xem sao, tại mìnn đag xài bản refresh 2 cá nhân

tongduyphuong

bác vurain oi! sao mình không thấy link bản 2 vậy? thấy bản 1 thôi à. tìm hoài không thấy. hjx bác cho e links lun đi. thaks bác e xài 5233

Chỉnh sửa cuối:

hopvan

ngu ác đến down về dùng mà cũng không biết
ê thằng kia không a dua à nha vurain noi thì dc mi thì ko.down thì vẫn được nhưng khi nhấn sang link v2 thì nó báo bạn không có quyền ,hay quyền giới hạn gí đó. chứ ai mà ko biết. cận thận tui ko thích chủi nhau a nha

Status
Không mở trả lời sau này.