• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

newsong

dc rui. Nhung qwerty hoi xau.ban cho minh qwerty day di. Ak, trong private/10202be9 khong co file 10283344.txt.minh dinh chjnh max cpu nhug k co.lam tn ha ban

hellkul

dc rui. Nhung qwerty hoi xau.ban cho minh qwerty day di. Ak, trong private/10202be9 khong co file 10283344.txt.minh dinh chjnh max cpu nhug k co.lam tn ha ban
mình chịu cái zụ cpu ^^!~, qwerty của bạn sao mà xấu, của mình là 11x5, tìm hiểu đi r mình up cho nếu muốn

newsong

cpu mac dinh co 80.minh dinh chinh max 92. Nhug tim mai khong thay file day.ban vao blog 0veryou khac thay. Tang may chay nhanh len nhju.ban share cho minh mod qwerty di

hellkul

file thua trong rofs2 cua huy nghia xoa duong dan nao vay ban. cho minh duong dan cai
xoá làm gì? ko thick coppy thì vào private\100059C9, sữa sòng cuối cùng ''
CP Z:\data\setup\MiniCmd.txt C:\Data\MiniCmd.txt'' thành ''CP Z:\data\setup\MiniCmd.txt E:\Data\MiniCmd.txt'' => file đó trong data\setup :D

hellkul

quick rotate có rồi mà, còn dz musickey thì mình hem bik, cũng hem có cài ^^!~

newsong

xoá làm gì? ko thick coppy thì vào private\100059C9, sữa sòng cuối cùng ''
CP Z:\data\setup\MiniCmd.txt C:\Data\MiniCmd.txt'' thành ''CP Z:\data\setup\MiniCmd.txt E:\Data\MiniCmd.txt'' => file đó trong data\setup :D

trong 100059c9 co may file sau file nao ban

newsong

ok. được rùi. ak, phần mềm hẹn giờ của nghĩa là gì vậy bạn.mình muốn xóa bỏ mà không biết tên

chjckenboy_18

minicmd bản 5k8 của nghĩa tải về dùng lần đầu chạy ứng dụng xong tắt máy bật lại vẫn cứ hiện thông báo với mod limdim bạn cho cũng k ăn thua lun! đành phải ngồi mò để fix + jaf mất nguyên cả buổi sáng bụng đói mờ mắt vẫn cố fix xong 8-|! cuối cùng cũng dùng ngon lành rùi k còn lỗi nữa!!! :D

newsong

minicmd bản 5k8 của nghĩa tải về dùng lần đầu chạy ứng dụng xong tắt máy bật lại vẫn cứ hiện thông báo với mod limdim bạn cho cũng k ăn thua lun! đành phải ngồi mò để fix + jaf mất nguyên cả buổi sáng bụng đói mờ mắt vẫn cố fix xong 8-|! cuối cùng cũng dùng ngon lành rùi k còn lỗi nữa!!! :D

bạn cho minh hỏi với. tại sao khi mình khóa phím lân đầu nó hơi tối khong dùng được cảm ứng. lần 2 mới được vây