• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

congtutrensan_9x

minicmd bản 5k8 của nghĩa tải về dùng lần đầu chạy ứng dụng xong tắt máy bật lại vẫn cứ hiện thông báo với mod limdim bạn cho cũng k ăn thua lun! đành phải ngồi mò để fix + jaf mất nguyên cả buổi sáng bụng đói mờ mắt vẫn cố fix xong 8-|! cuối cùng cũng dùng ngon lành rùi k còn lỗi nữa!!! :D

minicmd vội quá viết nhầm script tải mod fix trên về cho vào. Mod đó sửa thêm một số lỗi nửa. Mod lim dim test chạy ngon, mình vẫn đang dùng mà có cả tắt đèn phím cứng khi lim dim, khi tắt màn hình nhưng chưa khoá hẳn phím trắng sáng, khi phím trắng tắt ms khoá phím.

congtutrensan_9x

bạn cho minh hỏi với. tại sao khi mình khóa phím lân đầu nó hơi tối khong dùng được cảm ứng. lần 2 mới được vây

do mod lim dim ÷ tắt đèn phím cứng. Bị 1 lần sau flash thôi. Không sao đâu,

hellkul

ai pro chỉ mình edit cái theme vs, thay hết mấy cái softkey vs control softkey cả mask for ,... của theme black rồi mà phía dưới nó đen thui, tuy ko còn mấy vách ngăn vs ấn vào nó màu đỏ nữa nhg mà nó đen thui, mún cho trong suốt thì ntn nhỉ??

chjckenboy_18

Nghĩa ơi cậu có mod fix camera bị lỗi chấm k? tức là máy ảnh 5 chấm mà cho hình ảnh chất lượng chỉ có 2 chấm thui ấy! X_X

tuibkkk

Đã và Đang test
* FIX : camera - sử dụng dc, chụp được bằng phím cứng
fix landscape bị đè trong Music
fix qwerty ( do mod landspcape nên phải fix lại )
xoá icon mnproviderserver ( dư do anh nghĩa quên dell )
xoá bớt 1 vài bài chuông arlam hay gì đấy và hình pucca( hình như làm hình nền gọi ) nhẹ bớt mới cho fix dc ==!
Đừng hi vọng vào mod Lim Dim, ko ích gì, cho 3 bộ lim dim vào cũng ko dc, ko bik apps có dc ko, ai có apps cho xin lun nha!
Link RM-625 - 5233 Fix
Mọi ng` test và cho ý kiến nha , nhớ thanks!!!!!!!!!!!

Fix lỗi Camera thế nào bạn ới!!!! Chỉ dùm mình áp thử vào 5230 cái, xài mod camera của Nghĩa ko thấy đc :D Thanks nhiều!

ksmanhdung

Bản dùng cho N97 RM-505 đã Fix hết lỗi chưa thế bạn? Là bản mới hay bản cũ thế?