• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

newsong

uhm.ban ne ngon.o tren co mod fix mak.ban doc ky vao.kaj mod fix camera ban xoa kaj _3 dj.chu top vjet nham.nhug loj musicstop

binh0x

bạn nào có thể chuyển bộ này sang Icon N8 cho x6 Rm-559 duoc k ạ.thks nhìu lam ạ.
yahoo:nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

hellkul

anh nghĩa, sao cái kill me bấm zo màn hình nó kéo sang 1 bên , nhưng ko có gì xảy ra , z là sao nhỉ?
p/s: 5 ng` down bản mình fix 5233, 2 ng` like, còn lại ko có phải hồi gì nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

anh nghĩa, sao cái kill me bấm zo màn hình nó kéo sang 1 bên , nhưng ko có gì xảy ra , z là sao nhỉ?

dùng x-plore xoá thư mục eafe014c. Killme a copy nhầm file

congtutrensan_9x

dùng x-plore xoá thư mục eafe014c trong private trên ổ c. Killme a copy nhầm file

newsong

nghia oi. Minh bung rofs2 nem musicstop vao van bao loi. No pao loi he thong.fix tn vay.gjup minh voi