• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 Customs,WP7, BelleFull For 5800XM by Huy Nghiã. Bản update 07

cả năm trời không vào . vẫn xài 1 bản n97 cho 5800, thấy rất ổn định, không biết bản này có radio ko nhỉ. tốc độ thì mình nghĩ nó nhanh tới mức nào đó ah, nhanh cái này nhưng cái khác sẽ chậm :D, kinh nghiệm jaf nhiều bản cho thấy :))
ps ko biet bản này thêm danh sách nhạc từ thẻ nhớ được không nhỉ

ah lau roi ko jaf cac ban chi coi can down gi nhé down core vs ban o tren la dc roi fai ko ?

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

cả năm trời không vào . vẫn xài 1 bản n97 cho 5800, thấy rất ổn định, không biết bản này có radio ko nhỉ. tốc độ thì mình nghĩ nó nhanh tới mức nào đó ah, nhanh cái này nhưng cái khác sẽ chậm :D, kinh nghiệm jaf nhiều bản cho thấy :))
ps ko biet bản này thêm danh sách nhạc từ thẻ nhớ được không nhỉ

ah lau roi ko jaf cac ban chi coi can down gi nhé down core vs ban o tren la dc roi fai ko ?

có radio,không thêm ở thẻ nhớ thì thêm ở bộ nhớ trong là :)) Phiên bản sau tất nhiên phải tốt và tối ưu hơn rồi. nếu không nhà sản xuất cần gì phải ra bản mới cho mất công. Kinh nghiệm của bạn còn non lắm :))~

cài xong vô chọn chủ đề nó ghi là chủ đề bị lỗi? chủ topic ơi!

giải nén bằng winrar trên máy tính nhá :D

à. học tin có lý hơn :D

học đóng gạch :))
cái này có mini qwerty khong ta

không bỏ rồi miniqwety nhỏ lắm dùng phần mềm swipe tốt hơn phím to nhanh nhậy hơn :D

có radio,không thêm ở thẻ nhớ thì thêm ở bộ nhớ trong là :)) Phiên bản sau tất nhiên phải tốt và tối ưu hơn rồi. nếu không nhà sản xuất cần gì phải ra bản mới cho mất công. Kinh nghiệm của bạn còn non lắm :))~

giải nén bằng winrar trên máy tính nhá :D

uhm chơi từ 2009 toi g nên còn non lắm.ý mình là nó có chữ thêm nhưng bấm dzo thì nó ko thêm đc. chip no san xuat co bang do ah . nen mình sợ ko lên 800 dc :). ah chỉ mình down xài vs, sao mình không down core dc nhỉ

congtutrensan_9x

uhm chơi từ 2009 toi g nên còn non lắm.ý mình là nó có chữ thêm nhưng bấm dzo thì nó ko thêm đc. chip no san xuat co bang do ah . nen mình sợ ko lên 800 dc :). ah chỉ mình down xài vs, sao mình không down core dc nhỉ

ép xung đấy là mod trên dailymobie.net, có gì bạn lên đấy thắc mắc các pro bên đấy sẽ support cho bạn :D
Lâu chưa chắc có nghĩa là sẽ am hiểu hơn người khác :D:D. Có tải cái core cũng không được trình bạn đến đâu mình cũng áng được rồi. Mr.troll :))

ép xung đấy là mod trên dailymobie.net, có gì bạn lên đấy thắc mắc các pro bên đấy sẽ support cho bạn :D
Lâu chưa chắc có nghĩa là sẽ am hiểu hơn người khác :D:D. Có tải cái core cũng không được trình bạn đến đâu mình cũng áng được rồi. Mr.troll :))
uhm thks bạn :D. mình chả biết gì cả

jaf xong ban moi phong chu khó nhìn wa @@
va nhu minh du doan :) ko sử dụng đc tính năng them danh sách nhạc từ bộ nhớ đc

Chỉnh sửa cuối:

Anther1991

Xài mấy bữa nay thấy ổn đó. Hình như trình nghe nhạc bị lỗi chỉnh Equaliser không xi nhê gì. Tổng thể là rất hài lòng, tui cho mấy cái contact, log, message, clock, calendar, camera chạy nền thoải mái, ấn cho lẹ, đằng nào ram chả thấp :D:D:D