• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 Customs,WP7, BelleFull For 5800XM by Huy Nghiã. Bản update 07

iamstven

bản mới cập nhật hôm nay khắc phục lỗi chưa vậy để mình thử port cho 5530:D

hjhdahjdo

ai chỉ tớ nạp fw cho n97mini với. cứ cấm cáp vào là nó sạc pin ah. jaf ko nhận đc nó. hic

ksmanhdung

"Link Background Custom" Không có link.
Bản Custom RM-356 khi jaf xong thì Wiget Trình phát nhạc không hoạt động.

congtutrensan_9x

"Link Background Custom" Không có link.
Bản Custom RM-356 khi jaf xong thì Wiget Trình phát nhạc không hoạt động.

link url mình viết thiếu code, sửa rồi đấy. lỗi suitte mình sẽ fix. tks góp ý kiến
đã jaf
chạy mượt
mà sao mình jaf xong.ra nó ra là 61/120 nhỉ :D
61.70mb thì đúng hơn :D. tớ dùng cả phần mềm chụp màn hình lên chỉ còn 60mb :D

ai chỉ tớ nạp fw cho n97mini với. cứ cấm cáp vào là nó sạc pin ah. jaf ko nhận đc nó. hic
bạn tháo pin ra. tích các mục trên J.A.F, nhấp flash. lúc ý bạn cắp cáp, lắp pin ấn nhấp nhanh nút nguồn 2 phát. không thì dùng phoenix khi update firmware chọn option chỉ để lại file core rofs2 uda
loi t2 là ko hien thi danh ba trong the nhớ máy dc, chi hiển thi dc trong sim@@

ah roi nhầm ,chép dc roi @@

haizz, bạn lên kiểm tra trước thật kĩ trước khi thắc mắc nhé . không các bạn khác lại tưởng bị lỗi :-s

Chỉnh sửa cuối:

duanpn1991

định tải về flash nhưng k có mini qqwerty ..(t tay nhỏ quen dùng) giờ tìm của thanhtunght mà không thấy đâu cả

sửa lỗi tải về cho vào thư mục C:/resource rồi vào bật auto c2z trong rompatcher, khởi động lại máy hoặc cho thẳng vào rofs2

vậy là phải bật c2z lên mới được hả. bật lên hay bị lỗi cái khác. bunng ra edit thì hơi lâu . bạn có thể up 1 bản giống vầy mà hoàn chỉnh hơn cho mọi người vs, mình dang xài bản custom nhưng thix mấy phím menu bar của bella hơn. mà font chữ bella hơi khó nhìn. hình như ram bella cũng thấp hơn thì phải

congtutrensan_9x

vậy là phải bật c2z lên mới được hả. bật lên hay bị lỗi cái khác. bunng ra edit thì hơi lâu . bạn có thể up 1 bản giống vầy mà hoàn chỉnh hơn cho mọi người vs, mình dang xài bản custom nhưng thix mấy phím menu bar của bella hơn. mà font chữ bella hơi khó nhìn. hình như ram bella cũng thấp hơn thì phải

bật c2z sau khi khởi động xong thì tắt nó đi cũng được. Belle chạy nhiều ứng dụng đi kèm dĩ nhiên ít ram hơn rồi. Còn rofs2 tớ làm lại rồi, phải đi học lên chưa upload được có gì đêm nay upload. Thích menu giống belle, flash bell lite xog cài belle navi bar

congtutrensan_9x

có ai port firmware thành công không ?
Có thể hướng dẫn fix lỗi không ạ

đêm nay tớ sẽ làm cho x6, 523x, 5530. Tối anh em onl yahoo, group chém gió chơi chơi. Ah ae vào themes tắt effects đi bật lại tránh lỗi bug

Chỉnh sửa cuối:

xung

cho em xin mod mini qwerty. sao bản nào cfw hay ofw cũng không thấy. và hiệu ứng sấm sét mưa gì đó cũng không thấy.:(

babicool

đêm nay tớ sẽ làm cho x6, 523x, 5530. Tối anh em onl yahoo, group chém gió chơi chơi. Ah ae vào themes tắt effects đi bật lại tránh lỗi bug

nhà e không có máy tính,có gì thứ 6 e test,thaks a đã nhiệt tình
bây giờ ít người dùng 5233 quá

bật c2z sau khi khởi động xong thì tắt nó đi cũng được. Belle chạy nhiều ứng dụng đi kèm dĩ nhiên ít ram hơn rồi. Còn rofs2 tớ làm lại rồi, phải đi học lên chưa upload được có gì đêm nay upload. Thích menu giống belle, flash bell lite xog cài belle navi bar

uhm upload lai font chữ cho bella là ok chuyển qua bella xài ,còn nếu mà custom mà có thêm thanh menu giống bella mà ram dư nhiều thì xài custom :D. ah
hỏi thêm cái nữa là opera mini tự nhiên tới ngày bao nhiêu ko biết ma 2012 thi no không cho vào mạng. còn chỉnh ve 2011 thì chạy đc, hết hạn tín chỉ gì đó.g mình khắc phục sao mà không cần chỉnh giờ nhỉ

ps ui da sao no vẫn không thêm từ bộ nhớ đc:O

Chỉnh sửa cuối: