• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

longnhah

Ai cho mình hỏi với, làm sao edit file core hoặc file .V20 ? Trước kia mình có edit thêm bớt phần mềm bằng Nokia editor beta, nhưng nó chỉ edit được file rofs2 với UDA thôi, ko có edit được file core với .V20 . Giờ mình muốn bỏ cái Tap to unlock đi thì dùng cái gì để edit file core với file .V20 ?

Mình muốn dùng bản của chủ topic nhưng bỏ đi cái Tap to unlock để xài Keylock, ai giúp mình với :(

ganang1234

Ai cho mình hỏi với, làm sao edit file core hoặc file .V20 ? Trước kia mình có edit thêm bớt phần mềm bằng Nokia editor beta, nhưng nó chỉ edit được file rofs2 với UDA thôi, ko có edit được file core với .V20 . Giờ mình muốn bỏ cái Tap to unlock đi thì dùng cái gì để edit file core với file .V20 ?

Mình muốn dùng bản của chủ topic nhưng bỏ đi cái Tap to unlock để xài Keylock, ai giúp mình với :(
bạn dùng phần mềm nokiacooker 2.9 nha.

Binkutebin

ganang cho mình xin mod tu cập nhật thời gian như ở bản ofw 5530v40 của ban j được ko?

ganang1234

Cfw a cho vào sao chả thấy update j nhỉ,chả lẽ mod của a chỉ cho ofw,e gửi mod của e cho a để a thử xem cái

rylthanhhai

bạn cho hỏi bản port 5800 của a Vũ là bản đầy đủ tính năng giống với 5530 luôn phải k? Trình nge nhạc có "chất" giống của AnhTamHCM k bạn? :D

ganang1234

bạn cho hỏi bản port 5800 của a Vũ là bản đầy đủ tính năng giống với 5530 luôn phải k? Trình nge nhạc có "chất" giống của AnhTamHCM k bạn? :D
uh,đầy đủ bạn ah,chú ý là bạn phải cài 1 theme vào thì mới vào được phần cài đặt nhé

rylthanhhai

mình flash tới đoạn pooling phone (đang test mode) thì nó báo phone chưa dc mở rồi failed luôn. ai bit tại sao k :(

skimshushu

5530 có vấn đề

máy mình 5530 lúc trc có flash bãn"
cfw c6v42 for 5530 (công nghệ minicmd) mượt-đẹp-đỉnh cao âm nhạc :D"
nhưng bây giờ flash lại bãn này thì jaf lại báo(PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing...)
nhưng mình flash lại bản củ vẩn ok
giúp mình với

saker_ls

anh cho em xin file mât́ căn giưã vơí a. Em dung extra buttom trông ko đep lăm a. Thanks bác a.