• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 5233-N97 mini Ported Firmware ver 1 by lethanhtung90( 17/06/2011)

huutran77

sao lạ nhỉ,mình vào c/resource thì không còn thấy những thư mục hệ thông như font hay effect... Nữa nhỉ,chỉ thấy có thư mục app với vài file thôi,đã bật open 4all rồi!!!

ThanhTungHT

Active Member
tin buồn cho a e 5233.Core và Rofs2 của Bình có vấn đề.Chạy phát sinh rất nhiều lỗi ^^.Chia buồn cho ai đã lỡ lên V50!

ThanhTungHT

Active Member
Cập nhật Menu 4x4 small và 4x4 big icon cho a e.A e down về và quăng vào Rofs2 nhé!
Thông cảm vì mình đang bận nên ko Up cả Rofs2 đươc!Link trên #1

ThanhTungHT

Active Member
Hum nay thử làm 1 FW anna thấy cũng ưng ý,Vài hum sẽ update bản N97 mini anna+ khắc phục các lỗi nhỏ còn tồn tại ^^

caobang200

lỗi nhỏ là lỗi gì vậy bạn? có thể fix bản trên ko mình thấy theme anna xấu we,thíc bản này hơn.thanks
Hum nay thử làm 1 FW anna thấy cũng ưng ý,Vài hum sẽ update bản N97 mini anna+ khắc phục các lỗi nhỏ còn tồn tại ^^

mjnha9

cho mình hỏi ngoài lề 1 chút nha:
cho mình joir mình xem các video game va ung dung thấy phím midea của họ sáng
các bạn ai biết bật cho nó sáng không
thanks

ThanhTungHT

Active Member
lỗi nhỏ là lỗi gì vậy bạn? có thể fix bản trên ko mình thấy theme anna xấu we,thíc bản này hơn.thanks

Thiếu mấy cái Mod ấy mà.Vd như thiếu âm lịch+Thư mục ẩn.Thế thui ^^
p/s: Bạn này giống mình đấy,mình cũng anti anna,nhưng thấy nhiều bạn thích icon anna,nên cũng chiều ý mọi người thui.
cho mình hỏi ngoài lề 1 chút nha:
cho mình joir mình xem các video game va ung dung thấy phím midea của họ sáng
các bạn ai biết bật cho nó sáng không
thanks

ko hiểu bạn định nói gì lun :O :O :O :O

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
của x6 làm đến đâu rùi bạn? Vào xin chút quyền lợi. Hjhj

Đợi vài hum được ko? Mình sợ làm ra rùi thì không ai........dùng thì cũng hơi buồn.Core và Rofs2 C6 v40 dành cho X6 chạy ngon rùi đấy! Cook C6 vẫn dễ hơn N97 mini mà ! Bạn thử Cook xem ^^

drthanh88

Mình cũng cook thử 1 bản n97 mini cho riêng mình rùi vì ko thích c6 lắm. Nếu bạn tách đc những cái mới của c6 đưa vào n97 mini thì tuyet. Tại thấy bản nào của pan ram và pin đều tốt nên muốn bạn làm cho x6 một bản.

ThanhTungHT

Active Member
Mình cũng cook thử 1 bản n97 mini cho riêng mình rùi vì ko thích c6 lắm. Nếu bạn tách đc những cái mới của c6 đưa vào n97 mini thì tuyet. Tại thấy bản nào của pan ram và pin đều tốt nên muốn bạn làm cho x6 một bản.

Ừm,bên congnghe24h có thằng e cũng xin 1 bản cho X6.Có lẽ mình sẽ làm,nhưng mình cần thời gian! Cook xong mình sẽ gửi link cho bạn test nhé!

huutran77

Tung cho mình hỏi la có thể add mail vào mục tin nhắn dc k nhi?va làm thế nào vậy?và quan trọng la có ảnh hưởng gì k?giúp mình nhe.hi.fw co day du mọi tính năng thì mới là hoàn thiện chứ.

ThanhTungHT

Active Member
Tung cho mình hỏi la có thể add mail vào mục tin nhắn dc k nhi?va làm thế nào vậy?và quan trọng la có ảnh hưởng gì k?giúp mình nhe.hi.fw co day du mọi tính năng thì mới là hoàn thiện chứ.

Dễ mà,vì mình xoá thư mục ấy đi thui.Mún có lại nó ak?
Đợi 1 tẹo nhé! Nhưng bạn phải flash lại máy đó !
Hoặc dùng Xplore để paste vào ổ C.Cái này mình ko biết ( Vì ít vọc \-/)

Chỉnh sửa cuối: