• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 5233-N97 mini Ported Firmware ver 1 by lethanhtung90( 17/06/2011)

doanduylinh

chẳng dám lên 50 đâu, muốn quay lại flash cfw cũng ko được

@, công nhận bản này của bác tung ngon thật, verygood :D

Mình mới test thử V50 nokia 5233, cảm nhận nhanh mượt, trình chiếu ảnh khác với fw v40 là không tự động xoay màn hình ngang, và khi khóa phím ta ấn các phím cứng hoàn toàn vô tác dụng(trừ phím nguồn), không như các ver trước khi ấn phím cứng thì hiện thông báo "sử dụng chốt để mở khóa" .Mình ghét nhất khi trình chiếu ảnh trên V40. Bác nào xung phong cook v50 đi he he...............Nếu không có cook v50 chắc mình ngồi nhìn CFW n97 mini

ThanhTungHT

Active Member
Mình mới test thử V50 nokia 5233, cảm nhận nhanh mượt, trình chiếu ảnh khác với fw v40 là không tự động xoay màn hình ngang, và khi khóa phím ta ấn các phím cứng hoàn toàn vô tác dụng(trừ phím nguồn), không như các ver trước khi ấn phím cứng thì hiện thông báo "sử dụng chốt để mở khóa" .Mình ghét nhất khi trình chiếu ảnh trên V40. Bác nào xung phong cook v50 đi he he...............Nếu không có cook v50 chắc mình ngồi nhìn CFW n97 mini

Cái này phải chờ binh24 ^^

drthanh88

mình dùng n97min-x6 mà cái phím xanh khi sạc sáng hoài, dùng mod tắt phím xânh khi sac tren diễn đàn mà nó vẫn ko hết, tùng có bít sửa thế nào ko?? thanks

zerolove77

hjhj... quyết định đổi gió từ DT qua Tung xài xem thế nào! cung chưa có kinh nghiệm nhìu lắm :D

barracuda

bản này bác add memcheck vào chưa :-?? để mình add thêm vào ,bác dùng mod thủ nhỏ căn lề phải khi xoay ngang à :-?