• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 5233-N97 mini Ported Firmware ver 1 by lethanhtung90( 17/06/2011)

huutran77

k có trình đọc email c6 hả bạn.tiếc thật,bên cạnh nghe gọi và nhắn tin thì cần cái ấy nhất mà lại k có.dù sao cũng thank bạn.

Luu_Tan_Vu

cái vụ font này thay thế nào các bác nhỉ :-?sao trong cai resource/fonts có tận 4 file lận,bác nào hướng dẫn e thay font với:(,à bác tùng ơi bản này có xài đc mod 4x4 ko ạ

topic đông vui trở lại rồi kìa. tính up mà thôi chờ hoàn thiện vài khâu cuối rồi up luôn

thuyna

có xài đc menu 4x4 ko huh các bác,bỏ mod 4x4 vào ko bị lỗi j chứ ạ

ThanhTungHT

Active Member
hướng dẫn mình dùng cái Nokia FirmWare Cleaner với, chả bít làm thế nào cả, nó có xoá đc fonts mặc định ko? với lai cho mình mod ''Bốn Theme Nokia Nseries!'' của bạn với nha. thanks

Bạn có thể down rofs2 mình về.Rùi tách theo thứ tự thế này.\private\10207114\import
resource\skins.Copy toàn bộ trong 2 file đó.Sau đó ném vào đúng theo đường dẫn như vậy trong Rofs2 của bạn.

socloc20

thấy có cái font 15 trang kí tự ko biết dùng cfw được ko nhỉ, tại cfw chỉ có mod 7 trang kí tự nên chắc dùng font 15 trang kí tự sẽ ko hiện đủ đâu nhỉ :D

ThanhTungHT

Active Member
thấy có cái font 15 trang kí tự ko biết dùng cfw được ko nhỉ, tại cfw chỉ có mod 7 trang kí tự nên chắc dùng font 15 trang kí tự sẽ ko hiện đủ đâu nhỉ :D

Mình cũng chưa thử.Bạn thử xem,nếu thành công thì thông báo cho mọi người biết ^^

socloc20

Mình cũng chưa thử.Bạn thử xem,nếu thành công thì thông báo cho mọi người biết ^^

thử rồi được có 7 trang ( còn chưa full nữa ), mà mở font ra rõ ràng là đủ 15 trang kí tự, uông font quá

ThanhTungHT

Active Member
Mọi người thông cảm nhé.Vì là Font gốc nên không hỗ trợ Full được 7 trang ký tự.Bạn nào đã Test Font khác,Ổn định.Thì có thể Share cho mọi người.Thanks nhiều!

bente402

Rofs bao nhiu mb vay tung,tớ c0ok thêm soft dc ko..à mà káj này có smardailer ko bro

ThanhTungHT

Active Member
Rofs bao nhiu mb vay tung,tớ c0ok thêm soft dc ko..à mà káj này có smardailer ko bro

Rofs2 còn gần chục mb,Cậu thích Cook bao nhiu vào thì tuỳ.Không có Smart dialer đâu.Vì nó chỉ tìm kiếm được số và ký tự,nên mình ko cho vào.(Cho vào mất thềm gần 1 Mb Ram đấy nhé) Link dialer cho bạn

p/s: Có lẽ ko nên chĩnh sữa file hệ thống.Vì chĩnh sữa hệ thống sẽ ko ổn định đâu nhé^^

con_quy1987

cho mìh hỏi,nếu mìh mún xài cái Pm qwerty của i-phone thì mìh xoá cái mini qwerty của sym^3 trg rofs
2 là xài đc fai~ko mấy bạn

tranconghd89

Rofs2 còn gần chục mb,Cậu thích Cook bao nhiu vào thì tuỳ.Không có Smart dialer đâu.Vì nó chỉ tìm kiếm được số và ký tự,nên mình ko cho vào.(Cho vào mất thềm gần 1 Mb Ram đấy nhé) Link dialer cho bạn

p/s: Có lẽ ko nên chĩnh sữa file hệ thống.Vì chĩnh sữa hệ thống sẽ ko ổn định đâu nhé^^

bạn có mod nào gửi mọi file bằng BT qua trình quản lý file mạc định của máy không??? gửi mình với