• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 5233-N97 mini Ported Firmware ver 1 by lethanhtung90( 17/06/2011)

ThanhTungHT

Active Member
Tùng cho mình cái themes nokia nseries.Cám ơn bạn nha

Bạn có thể down rofs2 mình về.Rùi tách theo thứ tự thế này.\private\10207114\import
và resource\skins.Copy toàn bộ trong 2 file đó.Sau đó ném vào đúng theo đường dẫn như vậy trong Rofs2 của bạn.

ThanhTungHT

Active Member
cậu cho tớ xin bộ icon anna tớ c00k vào fw này nhé

Icon Anna nhìn chối lắm! Nếu cậu cài nhiều App thì sẽ ko đẹp đâu.Vì icon anna của binh 24 ko full App.Bạn có thể lên blog của binh 24 để down.Nói thật,tớ anti với icon anna ^^

bente402

haizzz.ức chế thế....mấy cái đèn tróc sơn hết rồi nên phải tắt

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

em cũng chia tay bản của bác để lên v50 đây. bản của bác rất tôt . e rât hài lòng nhưng mọi người luôn hướng đến cái mới.v50 mà có c6 e sẽ dùng bản của bác..... thanksssssss

ThanhTungHT

Active Member
em cũng chia tay bản của bác để lên v50 đây. bản của bác rất tôt . e rât hài lòng nhưng mọi người luôn hướng đến cái mới.v50 mà có c6 e sẽ dùng bản của bác..... thanksssssss

Ừm.hình như binh24 ko có ý định port C6 v40 cho dòng 523x thì phải! (Cậu ta bảo cần thêm thời gian để làm....) Nên bạn cân nhắc trước khi nâng nhé ^^
Nếu tối nay,có Rof2 C6 v40 cho 523x,thì vài hum tớ sẽ up lên cho mọi người