• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 5233-N97 mini Ported Firmware ver 1 by lethanhtung90( 17/06/2011)

ThanhTungHT

Active Member
A ơi. cái này ko có bàn phím quewty hã anh?

Có chứ! Sao lại ko???
Nhưng là bàn phím cũ,vì mình thấy nhiều người dùng quen với bàn phím cũ rùi.Và mình cũng vậy^^
Có thêm mini quewty khi chat yahoo cũng tiện!

bente402

độ sáng màn hình ko min dc hả tung...sáng quá buổi tối xài chói mắt quá

ThanhTungHT

Active Member
độ sáng màn hình ko min dc hả tung...sáng quá buổi tối xài chói mắt quá

Bạn vào chỉnh min đi.Vào cài đặt điện thoại ấy!
Do mình dùng Mod tăng độ ánh sáng nên mới thế!
Chứ bản gốc tối òm à .

Chỉnh sửa cuối:

bente402

chỉnh rồi mà vẫn thấy sáng quá....mình nhớ bản của DuyThanh còn giảm dc nữa

ThanhTungHT

Active Member
chỉnh rồi mà vẫn thấy sáng quá....mình nhớ bản của DuyThanh còn giảm dc nữa

Mình dùng Mod tăng độ ah sáng.Ak,bạn thử thay Theme khác xem,một phần cũng do Theme ấy.(Mà có ai muốn tối đâu nhỉ,bạn này đi ngược xu hướng thời đại thế ko bít)

bente402

Mình dùng Mod tăng độ ah sáng.Ak,bạn thử thay Theme khác xem,một phần cũng do Theme ấy.(Mà có ai muốn tối đâu nhỉ,bạn này đi ngược xu hướng thời đại thế ko bít)

tại sáng quá hao pin bro ơi...tớ làm biếng sạc lắm

ThanhTungHT

Active Member
tại sáng quá hao pin bro ơi...tớ làm biếng sạc lắm

Hao là hao thế nào.Tớ để ở mức 50% ánh sáng,dùng tận 3 ngày mới hết vạch 1,Ko chơi lướt Web đâu nhé!
Cậu ko đọc rõ #1 à: +Pin: Nếu chỉ dùng nghe nhạc,xem phim,chơi game,...tầm 3 đến 4 ngày nhé^^Còn nếu dùng lướt web,cái này mình không đảm bảo!

Luu_Tan_Vu

Hao là hao thế nào.Tớ để ở mức 50% ánh sáng,dùng tận 3 ngày mới hết vạch 1,Ko chơi lướt Web đâu nhé!
Cậu ko đọc rõ #1 à: +Pin: Nếu chỉ dùng nghe nhạc,xem phim,chơi game,...tầm 3 đến 4 ngày nhé^^Còn nếu dùng lướt web,cái này mình không đảm bảo!
muốn khỏi hết thì tắt nguồn k xài là ok ngay. muốn xài mà lâu tí thì xài ofline. muốn lâu hơn nữa mà nhiều chức năng... bó tay

ThanhTungHT

Active Member
muốn khỏi hết thì tắt nguồn k xài là ok ngay. muốn xài mà lâu tí thì xài ofline. muốn lâu hơn nữa mà nhiều chức năng... bó tay

Thôi kệ bạn ấy! Về cái nào tớ ko biết! Chứ về độ Pin và Ram bản tớ ăn đứt bản của Duy Thanh.Tùy từng người mà sử dụng.giải thích nhiều cũng mệt ^^