• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 5233-N97 mini Ported Firmware ver 1 by lethanhtung90( 17/06/2011)

tranconghd89

Ừm.hình như binh24 ko có ý định port C6 v40 cho dòng 523x thì phải! (Cậu ta bảo cần thêm thời gian để làm....) Nên bạn cân nhắc trước khi nâng nhé ^^
Nếu tối nay,có Rof2 C6 v40 cho 523x,thì vài hum tớ sẽ up lên cho mọi người
cần thêm thời gian chứ có bảo là không port đâu. hjhj. trước sau gi cũng có mà. hãy làm 1 bản thật tốt để mọi người sử dụng nha. hjhjhjhj, mình cũng muốn thử bản gốc mới xem thế nào .hjhj

ThanhTungHT

Active Member
cần thêm thời gian chứ có bảo là không port đâu. hjhj. trước sau gi cũng có mà. hãy làm 1 bản thật tốt để mọi người sử dụng nha. hjhjhjhj, mình cũng muốn thử bản gốc mới xem thế nào .hjhj

Tuỳ bạn đấy,có gì vội vàng đến thế đâu ^^ Nếu chờ được thì nên chờ.....Bít đâu ko có lại.............. :))
Riêng mình vẫn dùng bản này,đơn giản vì vấn để Ram,Pin đã đc khắc phục ^^

tranconghd89

Tuỳ bạn đấy,có gì vội vàng đến thế đâu ^^ Nếu chờ được thì nên chờ.....Bít đâu ko có lại.............. :))
Riêng mình vẫn dùng bản này,đơn giản vì vấn để Ram,Pin đã đc khắc phục ^^

uh.công nhận bản này tốt thật....

zerolove77

hjx.. e mới FL bản này sáng nay. nhìn tất cả đều ổn. riêng load ảnh , video và 1 số thứ khác k nhanh bằng của DT.. Tuy Ram khá cáo nhưng k đc mượt lắm....

Đó là ý kiến riêng của em ^^!

anhphu18

hjx.. e mới FL bản này sáng nay. nhìn tất cả đều ổn. riêng load ảnh , video và 1 số thứ khác k nhanh bằng của DT.. Tuy Ram khá cáo nhưng k đc mượt lắm....

Đó là ý kiến riêng của em ^^!

đánh đổi thôi bạn ơi

bente402

Tớ thích bản cfw này rồj nhé.tớ ít khen lắm à..gét có mỗi káj đèn phím cứng là ko tắt dc,nt chớp chớp hoàj ức chế thật

socloc20

Tớ thích bản cfw này rồj nhé.tớ ít khen lắm à..gét có mỗi káj đèn phím cứng là ko tắt dc,nt chớp chớp hoàj ức chế thật

mình con đang tìm pm mỗi lần tin nhắn đến nó chớp cả 3 phím kìa :(

socloc20

chờ c6v40 thì làm cái n97mini của tùng vậy, vừa flash xong cái 5233 v50 nhìn chán òm, mượt thì mượt thật nhưng chán
Có ovimap 3.06 kia thì có cài được QT ko thế nhỉ, hỏi trước cho an toàn ?????

ThanhTungHT

Active Member
chờ c6v40 thì làm cái n97mini của tùng vậy, vừa flash xong cái 5233 v50 nhìn chán òm, mượt thì mượt thật nhưng chán
Có ovimap 3.06 kia thì có cài được QT ko thế nhỉ, hỏi trước cho an toàn ?????

Đã có Core v50 5233 đâu mà đòi flash bản này? Hay nói dối là flash lên bản kia đấy :))
Tuỳ.Thích dùng thì flash.Không ép :))

socloc20

KO, lúc nãy mượn máy lên thử bản 50 mà nhìn nản quá, chẳng có cái gì hết, giờ lấy 5233 của mình ra làm bản này chờ c6v40

bente402

Sao tớ thấy âm thanh loa ngoài ko hay bằng bản của nhoxly..test bjết bao fw mà vẫn thấy bản cuả nhoxly âm thanh hay

ThanhTungHT

Active Member
Sao tớ thấy âm thanh loa ngoài ko hay bằng bản của nhoxly..test bjết bao fw mà vẫn thấy bản cuả nhoxly âm thanh hay

vào Rompatcher Disable Active Bass Effects.Cùng dùng 1 Mod trình nghe nhạc 15.2 mà bạn thấy khác thì mình ko hiểu?

thainguu

bác ơi tắt đèn lim dim bỏ vào đâu, em ko biết bỏ vào rofs vậy flash xong thì bỏ vào đâu??