• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 523X-N97 mini Ported Firmware ver 2.0 { Fix 100% lỗi Camera hiện đang dùng}

NguyenDuyThanh

Nói thật chứ,Anh cũng mất công lắm chứ! Cả 1 tuần mày mò tài liệu chứ bộ,2 đêm thức trắng để fix.Thấy công việc thú vị nên làm "quần quật"^^
Không phải chỉnh #1 đâu,Từ đầu đã có chữ Tham khảo các CFW cooker khác.Vã lại CFW này không chỉ tập hợp mỗi mod của DT,Của nhoxly00 này,ATamHCM,ngviethoa,....

Mình ko nói bạn tập hợp mod của mình mà mình chắc chắn nền tảng firmware này hoàn toàn là của firmware Anonymous và bạn chỉ cook thêm vài mod nữa (mọi file mình làm đều để lại từng ký hiệu của riêng mình). Nói thế thôi còn bạn là người hiểu rõ nhất điều này mà :)

Tất cả là những lời khuyên chân thành của mình thôi, cái gì làm thì nên nhận, để người khác sờ gáy rồi mà vẫn ko nhận là ko tốt lắm đâu. Chúc vui!

minhtuanhttm

neu ai muon n97 mini hoan toan thi dung photon n97 ram manh pin xai hon 2 ngay fix phim cung camera va nghe nhac hay hon fw goc nhieu k ca nhan rat muot

có phải bản Photon^ C6 của thằng 008Rohit bên PNHT ko bạn

hình như nó sắp lên bản 04 rồi thì phải

Hehe vừa flash bản này lúc nãy, sau 10' sử dụng chưa thấy vẫn đề gì, ram trung bình từ 47-53mb. dùng cơ bản là mượt mà. Còn nữa...........

thangku1989

thôi 2 em không phải tranh luận nữa. Lethanhtung90 bạn cũng có cái sai của bạn là đi cook lại CFW của người khác mà không ghi rõ nguồn gốc của nó. Nhưng vẫn cảm ơn bạn vì bạn đã khắc phục đc những cái mà DT còn chưa khắc phục đc. Mình nghĩ 2 bạn nên hợp tác với nhau để cho ra bản hoàn chỉnh hơn để mọi người cùng sử dụng,thanks 2 bạn

socloc20

có phải bản Photon^ C6 của thằng 008Rohit bên PNHT ko bạn

hình như nó sắp lên bản 04 rồi thì phải

Hehe vừa flash bản này lúc nãy, sau 10' sử dụng chưa thấy vẫn đề gì, ram trung bình từ 47-53mb. dùng cơ bản là mượt mà. Còn nữa...........

2 tháng nữa mới có photon 04 bác, nó nói vậy chứ 2 tuần nữa là cùng

N97 mini nguyên chất chỉ có lão 008Rohit là giữ bản quyền :))

sao hắn pro thế nhỉ:-?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 36 minutes:

neu ai muon n97 mini hoan toan thi dung photon n97 ram manh pin xai hon 2 ngay fix phim cung camera va nghe nhac hay hon fw goc nhieu k ca nhan rat muot
bác chỉ được cái chuẩn, bản này đang đứng nhất nhì trong các cfw n97 ,Nhưng...lâu lâu vào cài đặt điện thoại lại bị dis, khó hiểu, nhưng ko sao, lâu lâu mới bị

Chỉnh sửa cuối:

tc89

Dù sao cũng Thanks bạn vì tinh thần chia sẻ. M chẳng quan trọng là của ai. M chỉ cần Mượt, Chạy Oner Định, nói chung là ok là m cảm ơn rồi. Còn vấn đề các nhân hóa CFW k cũng k lo. Bản này của bạn vs bản của DT cũng vậy. Pin vẫn thua xa Unique. M đã Cook lại Unique cho riêng m.Pin dùng 2 ngày lận. Thnaks bác và DT đã cho ra những CFW ổn định.

socloc20

Dù sao cũng Thanks bạn vì tinh thần chia sẻ. M chẳng quan trọng là của ai. M chỉ cần Mượt, Chạy Oner Định, nói chung là ok là m cảm ơn rồi. Còn vấn đề các nhân hóa CFW k cũng k lo. Bản này của bạn vs bản của DT cũng vậy. Pin vẫn thua xa Unique. M đã Cook lại Unique cho riêng m.Pin dùng 2 ngày lận. Thnaks bác và DT đã cho ra những CFW ổn định.
mình xài cũng gần 2 ngày

OverYou

Ủng hộ cho chủ thớt 1 phát :D Cứ thế phát huy...

Nếu có nói là Mod sưu tầm bởi các Modder thỳ lưu ý ghi rõ họ tên các Mod đã lấy từ đâu, bài viết của ai nhé :D

ThanhTungHT

Active Member
Ủng hộ cho chủ thớt 1 phát :D Cứ thế phát huy...

Nếu có nói là Mod sưu tầm bởi các Modder thỳ lưu ý ghi rõ họ tên các Mod đã lấy từ đâu, bài viết của ai nhé :D
Thế dài dòng lắm,cứ nói chung chung,mọi người tự hiểu.Của bác,em cũng lấy vài cái đó ^^

Luu_Tan_Vu

Thế dài dòng lắm,cứ nói chung chung,mọi người tự hiểu.Của bác,em cũng lấy vài cái đó ^^

bac nay treo dau de ban thit cho ne. Lam j da fix het loi camera chu. Khj chon che do chup la M va chon phan select la loi lien. Bac chua kiem tra ki a.

socloc20

hix, chế độ người dùng tự xác định vẫn lỗi, vậy là y chang bản photon n97 beta

a, được rồi, thank bạn tung cái nữa

ThanhTungHT

Active Member
Bạn nào dùng 5230,,test xong,cho ý kiến cái coi! Để chỉnh lại #1 luôn một thể^^

minhtuanhttm

minh dag dung ban nay,flash sang nay, mjnh thay on,muot ma. Chj co caj vjet tjn nhan cham wa. Srr mjh ko vjet dc tjeg vjet vj onl bag dt

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

minh dag dung ban nay,flash sang nay, mjnh thay on,muot ma. Chj co caj vjet tjn nhan cham wa. Srr mjh ko vjet dc tjeg vjet vj onl bag dt

Chỉnh sửa cuối: