• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-356 v60.0.003 Đỉnh cao của CFW 5800 by dangquy197

khoa1989

E cũng học bác cách tách từ bản khác đó :D
Đang tìm cách thêm tiếng việt vào nữa là e có bộ FW rồi :D
Còn thêm mấy lỗi nữa fix cho xong đã hihi
thêm tiếng viêt thì gõ gôgle bạn ah.tiếc là mình không còn dùng 5800 nữa không thì mình sẽ giúp bạn

khoa1989

khong biết dangquy197 đã để ý đến cài thay đổi hàng cột chưa nhỉ ví dụ như bản của bạn có thể thay đổi từ 4x4 thành 5x4 hy thành 3x4 ấy.cái này hay nè mình thấy bên daily có bác làm đc đó

police_fc37

Hệ thống âm thanh Hifi cực đỉnh từ
bản CFW hoàn thiện của anhtamHCM
(Nghe thử phát là phê lòi ) Nhớ là phải chọn trong Equalizer cái Chế độ có 1
loạt ngôi sao mà có 2 ngôi sao trong
ngoặc ấy nhé anh em, ko phải để ở
chế độ Mặc định đâu(khong thay cai nay dau ca)⠳

thaind9x93

bản này thêm mod belle nhockfc thì bị lỗi out trình nghe nhạc.có cách nào khac phục ko bạn

Thuong2

Muốn có âm thanh hifi vào trình nghe nhạc ở tùy chọn chỉnh tần số ấy bạn

dangquy197

Mình ko support các lỗi do các bạn flash sai quy tắc và các bản FW các bạn tự chỉnh sửa trên bản của mình nhé! DO đó đừng trách mình vì sao mình ko support các lỗi vớ vẩn như trên, trước khi Flash, yêu cầu các đồng chí đọc cho hết dòng Lưu ý! :|

yellowcricket90

Mình ko support các lỗi do các bạn flash sai quy tắc và các bản FW các bạn tự chỉnh sửa trên bản của mình nhé! DO đó đừng trách mình vì sao mình ko support các lỗi vớ vẩn như trên, trước khi Flash, yêu cầu các đồng chí đọc cho hết dòng Lưu ý! :|
Bác làm bộ đủ 6 file đi có đc không thế :D

dangquy197

6 File hay 2 file thì nó cũng chỉ thế mà thôi, ko đầy đủ chức năng mà còn nặng máy nữa, bản fix mình có lâu rồi mà chưa Up lên dc =.=

kevin_cs

6 File hay 2 file thì nó cũng chỉ thế mà thôi, ko đầy đủ chức năng mà còn nặng máy nữa, bản fix mình có lâu rồi mà chưa Up lên dc =.=

Chủ thớt up bản Fix lên cho anh em xài đi.thanks chủ thớt trước nha.