• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM - 504 Nokia 5530 XM V40 made by daugiang1987

hoanglongbf

các bác có thể chỉ em cách sửa lại cái "kéo em sang phải" lúc unlock đc ko, vài bữa về nhà ăn tết mà để bố mẹ thấy thì cũng ko hay lắm
Thay file PopupClock.r96 trong rofs2 là ok nha bạn :)

hoanglongbf

file này ở trong mục Resouce phải ko bạn, mình tìm ko thấy cái bạn nói, mà thay là thay = cái nào vậy bạn
trong app đó bạnm bạn kiếm mod swipe to lock trên 4rum và tìm file giống như thế và thay vào rofs2 là ok

hoaithang

ok. tks bạn nha.mà bạn có biết cái trường hợp máy cứ báo mã bảo vệ sai là thế nào ko bạn.mình có post ở trang trước đó

hoanglongbf

ok. tks bạn nha.mà bạn có biết cái trường hợp máy cứ báo mã bảo vệ sai là thế nào ko bạn.mình có post ở trang trước đó
cái này thì mình ko rõ, vì khi jaf xong ko cần phải nhập mã bảo vệ, trừ khi 4 mát máy mới cần, mã mặc định là 12345, nếu nó báo sai có nghĩa máy bạn đã thay đổi mã , bạn xem lại xem thế nào nha

hoaithang

cái này thì mình ko rõ, vì khi jaf xong ko cần phải nhập mã bảo vệ, trừ khi 4 mát máy mới cần, mã mặc định là 12345, nếu nó báo sai có nghĩa máy bạn đã thay đổi mã , bạn xem lại xem thế nào nha
thường thì nếu máy báo sai thì mình ko thể vào máy đc nhưng đằng này máy báo sai nhưng vẫn mở khoá đc,chỉ có lúc format nhập pass sai là ko format đc thôi.haizz.chắc do máy mình bị gì rồi.tks bạn

Asutaka

ko thấy ai báo lỗi j vậy ta, chắc là bản hoàn hảo nhất rùi, chắc mod lại xíu rùi làm bản ổn định thui../..

darkpiv

nói chung ẩn thì vẫn cứ chạy dc mà. bản này nhanh mượt đẹp, chắc xài hết năm rồi lên đời là vừa đẹp

hoaithang

hôm bữa mình tìm cái mod swipe to unlock để thay cho cái"kéo em sang trái" mà giờ máy mình cứ có ai gọi đến mà nhấn nghe là đt tự tắt nguồn luôn.mình toàn phải gọi lại $_$

hoanglongbf

hôm bữa mình tìm cái mod swipe to unlock để thay cho cái"kéo em sang trái" mà giờ máy mình cứ có ai gọi đến mà nhấn nghe là đt tự tắt nguồn luôn.mình toàn phải gọi lại $_$
bạn nhớ là thay file nào ?

lieuphongtinh

mọi ng cho e hỏi cái x-plore 1.52 có bản chạy ko cần python ko cho e xin phát ạ, e tìm hoài mà toàn là yêu cầu chạy trên python ko thôi @@