• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-697 V 22.0.007 C5-03 by Nikoabe

chaothanai00

lam sao de bung rof2 ra roi dong goi ko bi loi ha ban.ko thay co ban nao cho c5 06 minh lam dong goi toan bi loi

jack_hunter97

Cho mình hỏi 1 chút sao c503 giống những con v5 khác mà sao không dùng cfw n97/c6 được nhỉ

ThienUng123

Định vị bình thường mà bạn, ko lỗi gì hết, bạn kiểm tra lại xem nhé

Vậy à,sao mình flash lại nhiều lần vẫn bị à,cái chấm đỏ ở góc bản đồ cứ chớp chớp hoài luôn,để cả h đồng hồ vẫn y như vậy!ko lẽ máy mình có vấn đề.

khonoiquadi

Cho mình hỏi 1 chút sao c503 giống những con v5 khác mà sao không dùng cfw n97/c6 được nhỉ

chưa dùng được chứ không phải không dùng được, và con này cũng không giống mấy con s60v5 trước kia lắm, phần cứng thay đổi khá nhiều

jack_hunter97

mấy 4rum nước ngoài chưa thấy ai làm đc cả, c5-03 là 1 chạm còn mấy dt cùng dòng s60v5 là 2 chạm nên hơi khác đấy
1 chạm ở đây là đơn điểm hả anh ? Em qua bên phanmempda thì thấy có cfw bella cho dòng này , cáj hs nó thiết kế đẹp lắm lai tsunami vói hs n97 nhìn lạ lắm cơ tìm ljnk tải nó ghi phải bỏ 120k để mà nó làm dùm , em cần cái hs lạ đó thuj