• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW] S60^3 5530/C6-00.1 No Fear v5

optsfire

mình thấy chủ topic nói đúng. mình cũng thấy nhiều về những cfw chép về đầy trên diễn đàn nhưng không ai nói tới nhưng nay lại bị nói thì thấy hơi lạ. nói chung để làm phong phú hơn cho forum mình thôi. có gì không đúng đâu chứ. tuy là có một số nói hơi quá lời nhưng mình thấy chép lại bài của người khác nhưng có ghi nguồn rõ ràng và tên tác giả đã là tôn trọng rồi còn gì.có gì đâu.mình không cập nhập thì lại không bắt kịp với thiên hạ thôi. dây cũng là đóng góp cho forum mà. nói chung thi không phải ai cũng có kĩ thuật cook được nên càng nhiều lựa chọn thì lại càng tốt chứ sao

ps: bạn nên add thêm tiếng việt vào cho dể dùng. cho mình hỏi là 5530 này là ver mấy vậy.vì hiện giờ có fw mới của 5530 hỏi để biết thôi. thình đang xài 31

kingmagic

Font Magnifier "Inside the package goes to CFW patch for activation" PS Just replace "
Cái này dùng để làm gì zậy chủ thớt

nam_tran2701

Font Magnifier "Inside the package goes to CFW patch for activation" PS Just replace "
Cái này dùng để làm gì zậy chủ thớt

trong gói CFW tải về thấy có gói này, chắc dùng để active cho thằng này.

mình thấy chủ topic nói đúng. mình cũng thấy nhiều về những cfw chép về đầy trên diễn đàn nhưng không ai nói tới nhưng nay lại bị nói thì thấy hơi lạ. nói chung để làm phong phú hơn cho forum mình thôi. có gì không đúng đâu chứ. tuy là có một số nói hơi quá lời nhưng mình thấy chép lại bài của người khác nhưng có ghi nguồn rõ ràng và tên tác giả đã là tôn trọng rồi còn gì.có gì đâu.mình không cập nhập thì lại không bắt kịp với thiên hạ thôi. dây cũng là đóng góp cho forum mà. nói chung thi không phải ai cũng có kĩ thuật cook được nên càng nhiều lựa chọn thì lại càng tốt chứ sao

ps: bạn nên add thêm tiếng việt vào cho dể dùng. cho mình hỏi là 5530 này là ver mấy vậy.vì hiện giờ có fw mới của 5530 hỏi để biết thôi. thình đang xài 31

Bản này cùng version bác có thể flash để test.

kingmagic

Ai đã add ngôn ngữ TV rồi cho mình hỏi. Bản này có bàn phím quiewty full không. Sao mình add TV rùi thì thấy chỉ có bàn phím chữ và số thui vậy @@!!!

kingmagic

Ai đã add ngôn ngữ TV rồi cho mình hỏi. Bản này có bàn phím quiewty full không. Sao mình add TV rùi thì thấy chỉ có bàn phím chữ và số thui vậy @@!!!
Ai trả lời giúp mình với. Không hiểu nỗi :(

nam_tran2701

Ai trả lời giúp mình với. Không hiểu nỗi :(

cái đó từ từ cũng có mà bạn đừng gấp, giờ mình không ở nhà để làm, rảnh làm xong post lên sau. Chủ yếu là cái bản này chất lượng có ok không chứ mấy cái lặt vặt từ từ thêm thắt sau.

máy mình fw 31.0.05 cài đc bản này ko các bác ?

Cài vô tư bác ah

C6-00.1 :) Chỉ dành cho 5530 thôi ah ! Tiếc nhỉ :)

Thì tác giả lấy tên sao mình để y vậy thôi.... chủ yếu là mình thích mấy bản của người này nên chia sẽ thôi...dù sao cũng chỉ là 1 bản cook không thích thì xài cái khác đơn giản thôi mà.

optsfire

mình đã cook thử add tiếng việt vô bình thường không có hiện tượng bạn phím lỗi.đang test thử coi sao.hehe.nhận định ban đầu là khá lắm.mới xài bản này.bản củ chưa xài nên mai sẽ nhận xét thêm

nobody888

mình đã cook thử add tiếng việt vô bình thường không có hiện tượng bạn phím lỗi.đang test thử coi sao.hehe.nhận định ban đầu là khá lắm.mới xài bản này.bản củ chưa xài nên mai sẽ nhận xét thêm

Bác thêm tiếng việt như thế nào vậy chỉ tui cái? hay bác cho xin cái file tiếng việt đó đi, thank

baydi

Bản này dùng ngon hp7n bản C6-5530 của ông daugiang UPDATE 11/11 không vậ? Đã khác phục được lỗi đèn chưa?

nobody888

bác ơi sao chỉ có ngôn ngữ viết bằng tiếng việt không vậy? ngôn ngữ phone vẫn là tiếng anh bác ah