• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW] S60^3 5530/C6-00.1 No Fear v5

condandatcang

à thế hả bác nam tran có thư mục patches giống như patches của bác daugiang ở bản 11-11 không up cho em với down xong chỉ cần bỏ vào thẻ nhớ là ok hả bác????

0908727527

Cái bàn V20 này đúng thật là ngựa chứng, mình để nguyên không thêm bớt gì thì nó ok (phím XM hoạt động), nhưng khi mình xóa bớt apps và cook thêm 1 số thứ thì cái phím XM cuẩ mình cũng như bạn, bại liệt hoàn toàn, ngoài ra mấy cái mod fix bàn phím sử dụng tốt ở các phiên bản trước nhưng bỏ vô thằng này thì bị mất đèn xanh, còn dùng bản fix của nó thì cũng tàm tạm ( đèn đỏ tắt mở không đều theo các đèn còn lại).

Xài thử cái này coi Bro ?

condandatcang

các bác cho em hỏi trong các patches ở đây http://www.mediafire.com/?z3x7zoutqn70fdw
Những cái nào quan trọng nhất hoặc là ai đang dùng bản rom của bác daugiang xem hộ em bác ấy mod những patches nào giúp em với thanks nhiều.
à thôi em biết rồi em dùng cái nokia edit bing cái file roft của bản rom của bác bảo ra tìm được rồi thanks nhiều

Chỉnh sửa cuối:

zxcvbnmasd

chủ thớt ơi,làm sao xóa dc hết mấy cái apps trong đó thế,chỉ tui với...nhiều apps mà chả bít dùng để làm j,toàn cái mình ko cần

baydi

Bản này dùng ngon hp7n bản C6-5530 của ông daugiang UPDATE 11/11 không vậ? Đã khác phục được lỗi đèn chưa?

zxcvbnmasd

bản này dùng bản gốc của nó còn có lỗi,cái lỗi chung nhất là flash xong mất 1 số nhạc chuông,bản TV thì lỗi nhiều hơn như phím XM...

Gmlaemday12

Bac nao flash rui cho e y kien voi. Co hon gi ban CFW S^3V5.2 ko. E thay may ban nay ma cu mod them tieng viet la hay bi loi va ko giong voi ban goc.(thong cam nha e dang dung dt)

khoa1989

đúng là khi thêm tv vào hay pát sinh lỗi.nhưng chắc tại đây là bản gốc từ bên nước ngoài về nên chắc có môt số thứ ko thể tương thích đc khi thêm tv vào.giá mà diễn đàn có ai làm đc phần vững như bên pnht nhỉ.thì a e nhà mình ko pai sang froum nc ngoài lấy bản gồc về rồi chế tác nữa nhỉ

zxcvbnmasd

đúng là lằng nhằng vớ huy chương,cài cái ứng dụng QT vào xong đèn Flash bật sáng choang,phím XM hoạt động ;;) thế mới hài =))

Gmlaemday12

chủ thớt ơi cho em hỏi cai Rompatch trong may ko dùng đc . Vào toàn bị đảy ra. Xử lý giúp em vụ này

1o0thaivu0o1

mình thì gà mấy cái vụ này lắm,nhưng theo hướng dần trên room mình củng jaf bản này cho con dế cuả mình,theo như mình test thì tốc độ củng tạm được,có sự ỗn định, nhưng nhìn chung vẩn còn 1 số điểm chưa như giới thiệu ,pin hơi kém,bàn phím trên tai nghe ko hoạt động với trình music player,có bro naò cao thủ thì khắc phục 2 điểm trên thì bản này đúng là quá ok.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

ah quên nửa ,contact,clock,message vẫn còn khởi động cùng với máy và chạy background ,rompatcher ko tự apply khi restart lại máy,mong sao có cao thủ nào ra tay nghĩa hiệp hoàn thiện để ae có 1 pản ngon để test.thanks

Chỉnh sửa cuối:

ngohuyhoang

hình như ban CFW này không có xoay màn hình phải không. Mới cook lại xong, vào phần cài đặt vẫn thấy bật mà không thấy xoay gì cả :|