• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW] S60^3 5530/C6-00.1 No Fear v5

lungocphu

Không quét riêng E:\\Music mà quét luôn trong cái folder Vietmap, cuối cùng cái Music player thành 1 list dài thoàng, cứu em bác ơi

lungocphu

ok , chuyện nhỏ mà bác, chép vào rof2 nhé:
Dowload

Cám ơn bác nhiều nhé.
Bản này được cái bắt sóng Wifi good lắm, cái chương trình quản lý file cũng tuyệt, khỏi phải cài X-plore nữa.
Lúc đầu mắc công sắp xếp lại mấy cái thư mục trong menu và rename mấy cái

Chỉnh sửa cuối:

piratehawaii

download firmware gốc về chép đè file này lên rồi flash thôi

bạn ơi, mình lấy firmware gốc về rồi chép bản này vào rồi jaf thì lại ra bản firmware gốc là sao bạn nhỉ
nhân tiện cho mình hỏi là mình dùng 5530 pink thì có cài firmware gốc của 5530 white & blue được ko nhỉ?

kimjaewon

bạn nam tran cho mình hỏi, mình chỉ mún no quét hình ảnh o mục image va video ở mục video thi làm sao... thank ban nhiều

khoa1989

bạn ơi, mình lấy firmware gốc về rồi chép bản này vào rồi jaf thì lại ra bản firmware gốc là sao bạn nhỉ
nhân tiện cho mình hỏi là mình dùng 5530 pink thì có cài firmware gốc của 5530 white & blue được ko nhỉ?

được hết bạn ah

lungocphu

Bác namtran đâu rùi mà dạo này mất tích thế. Bác daugiang mới ra bản cook mới, mọi thứ tạm ok nhưng trình nghe nhạc thấy không bằng bản này và không cài được ovi map. Hi vọng bác sớm có bản cook mới cạnh tranh nhé.