• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 v60.003 by SangBenh Update (22/01/2011)

Delzie

Tạm thời thấy mấy cái lỗi dư lày :
+ Lỗi font
+ Cái chuyển đổi giữa 2 mạng 2G và 3G tuy nhanh hơn nhưng mà lại k có chế độ song song :D nhiều khi k có tý sóng nào luôn :))
tạm thời cứ thế đã :D

sangbenh

Tạm thời thấy mấy cái lỗi dư lày :
+ Lỗi font
+ Cái chuyển đổi giữa 2 mạng 2G và 3G tuy nhanh hơn nhưng mà lại k có chế độ song song :D nhiều khi k có tý sóng nào luôn :))
tạm thời cứ thế đã :D

lỗi font nào vậy. it người sài // lam81 ban ah

daituongquan

sangbenh có dùng thử theme gốc nokia thì nó bị viền xung quanh các icon ngoài HS không??? mình bị thế

ohannguyent

cho mình hỏi chỉnh thế nào để dc full khi vào wed thank

cái này tự full mà bạn! Cuối cùng thì xong rùi, vì font của nhockfc chỉ tương thích với mod của chính chủ nên bị lỗi với mod Belle của sangbenh! Bây giờ thì ok rùi!

max5800

cái này tự full mà bạn! Cuối cùng thì xong rùi, vì font của nhockfc chỉ tương thích với mod của chính chủ nên bị lỗi với mod Belle của sangbenh! Bây giờ thì ok rùi!
sao của mình chả có full

ohannguyent

sao của mình chả có full

ý bạn là sao? Full như thế nào? Trên máy mình thì full là ẩn thanh địa chỉ. Còn thanh navi bar và hiển thị kết nối vẫn còn để theo dõi và thao tác. Khuyên bạn nên dùng thêm opera mini hoặc ucweb để tiết kiệm dung lượng.
@bác sangbenh: trong "âm nhạc" có thẻ"nghe nhạc đỉnh cao" là app nào vậy bác, sao mình click vào mà ko có phảm ứng gì hết?

doantranhuy

ai có bản n-gage cho cfw này không?ai có đã test làm ơn share cho minh.cả link game nữa thì tuyệt!

simhoang

bác ơi ngoài cái thiếu sót là không có bộ từ điển phát âm mặc định của nokia thì thiết sót nữa là không tương thích được với PM Advanced Device Locks
các pm khác thì pm Advanced Device Locks này vẫn khóa được bình thường nhưng riêng với tin nhắn thì nó không tương thích. mà tin nhắn lại là mục quan trọng nhất rồi

ohannguyent

@bác sangbenh: trong "âm nhạc" có thẻ"nghe nhạc
đỉnh cao" là app nào vậy bác, sao mình click vào mà ko có phảm ứng gì hết?

doantranhuy

mình thấy giờ có cái Widget thông báo cuộc gọi tin nhắn mới đẹp lắm,không phải icon anna bạn nếu có bản mới thì cook thêm vào nhìn cho đẹp.cái widget không có cuộc gọi nhỡ hay tin nhắn mới giống của bác thanh tung đó http://www.pdaviet.net/showthread.p...X6-5530-523x-5800-by-ThanhTungHT-(02-11-2011) ,mong bản cook mới của bạn có thêm cái tắt xoay ở mediabar cho tiện..còn lại mình không có gì phàn nàn ở bản cook này!

doantranhuy

à! cả cái chuyển đến nhạc nữa.mong bản mới của bạn có chuyển một số ứng dụng hay dùng như themes.. thành 1 icon riêng,không thì mỗi lúc đổi theme lại phải vào setting hơi bất tiện!thaks bản cook qua tuyệt!

doantranhuy

@bác sangbenh: trong "âm nhạc" có thẻ"nghe nhạc
đỉnh cao" là app nào vậy bác, sao mình click vào mà ko có phảm ứng gì hết?
đó là 2 ứng dụng imelo và ttpod.bạn phải cài 2 ứng dụng đó vào máy thì click vào 2 icon đó mới có tác dụng nhé!