• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW v1.0 by PVFWteam

Bạn có hài lòng với CFW v1.0 by PVFWteam ko?

• Total voters
    79

tadenday

Âm lịch test có lỗi phát sinh nên ko cho vào ^^

lỗi của âm lịch ntn vậy bác . em dùng vẫn bt mà .bác cho em hỏi thêm . em nhận flle qua bluetooth nó không vào thư mục Received mà vẫn nằm ở tin nhắn phải vào x-plore để chuyển .em thử plash mấy bản cook bên topic tông hợp cook thấy có ghi là nhận file vào E/received nhưng thấy cũng ko được .

ht8xlove

lỗi của âm lịch ntn vậy bác . em dùng vẫn bt mà .bác cho em hỏi thêm . em nhận flle qua bluetooth nó không vào thư mục Received mà vẫn nằm ở tin nhắn phải vào x-plore để chuyển .em thử plash mấy bản cook bên topic tông hợp cook thấy có ghi là nhận file vào E/received nhưng thấy cũng ko được .
Uh mình cũng thấy mod này không được thực thi . Bản cook sắp tới mình cũng bỏ cái này trừ khi bạn nào mod cho nó hoạt động đúng như quảng cáo

panrai

Super V.I.P
Uh mình cũng thấy mod này không được thực thi . Bản cook sắp tới mình cũng bỏ cái này trừ khi bạn nào mod cho nó hoạt động đúng như quảng cáo

cái nầy để tối về anh em hợp lại vả xem sau,mình vhân thành mời cậu tham gia.nếu cậu ko đồng ý thì cũng cho mình hay.thank bạn

lbxminh

Swipe UI
Zoom Zoom II
>>> Bạn thấy 2 cái tên này có gì giống nhau không :-??

Thế effect có ghi là effect theme không???????????
Nếu giỏi bạn đổi 2 cái effect theme giúp mình nghe. Cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

Tojido

Thế 1.effect có ghi là effect theme không???????????
Nếu giỏi bạn 2.đổi 2 cái effect theme giúp mình nghe. Cảm ơn người tài giỏi.
1. nói khó hiểu qá bạn :-??
2. vào rofs2/resource/effect của bản 5 copy tất cả các file sang thay thế cho các file trong rofs2/resource/effect của bản CFW1.0 PVFWTeam là xong !

Chỉnh sửa cuối:

nho_yeuem

Nhìn kĩ lại ảnh gửi kèm nhé bạn

SORRY bác nha tại e không để ý. Mà các bác Mod thêm fonts Black Cherry nữa vào thì tuyệt vời
Chúc các bác sẽ sớm ra thêm bản mới để ae hưởng thụ.

dxpro1991

CFW có effect theme tương tự như CFW này không vậy
ae nào biết chỉ giúp. Theo mình thấy thì hình như không giống, đúng không??

CFW này là - Effect Swipe UI
Còn CFW By dxpro1991 - PDAViet là - Effect Zoom Zoom II của MrG

Nếu bạn thích Effect Zoom Zoom thì bữa nào mình sẽ post bản CFW của PVFW Team lên kèm theo hiệu ứng đã đc mình edit, còn effect của CFW gốc đc post ở trên là Swipe UI, 2 cái hoàn toàn khác nhau nhé bạn, có rất nhiều loại effect, mỗi người mỗi sở thích mà :))

lbxminh

MÌnh cừa flash nhưng không có orange, Đành phải quay lại với bản CFW của bạn

Hero_4ever

Mọi người cho mình hỏi sao mình dùng FW này chữ "Ô" ghi hoa thì mất đi dấu ^ chỉ con lại 2 dấu chấm ở trên đầu là sao vậy FWTeam :-??. Giúp mình nhé :)

LeMyChinh

Mọi người cho mình hỏi sao mình dùng FW này chữ "Ô" ghi hoa thì mất đi dấu ^ chỉ con lại 2 dấu chấm ở trên đầu là sao vậy FWTeam :-??. Giúp mình nhé :)

mình vẫn dùng binh thường mà có sao đâu nhỉ.bạn thử lại xem nào.

M

MatthewPearson

Guest
k có cho bản RM 428 à, khi nòa cũng đi sau, buồn chán ghê

jinsk8r

Chỉnh font nhỏ lại là được
k có cho bản RM 428 à, khi nòa cũng đi sau, buồn chán ghê
Bạn mua cho mình cái 5800 code RM-428 đi mình cook fw cho =.= buồn thì vào Topic "Phòng than thở" mà than :))

hellboy2389

Ờ mà quên nữa. Cái FW 50 này ko có chức năng "Find" trong phần nhạc. Muốn tìm bài j kiếm lòi con mắt @_@

jinsk8r

Vẫn không được jin ơi :((, cứ chữ cấi nào có dấu ^ in hoa là đều bị như vậy :(, nhìn khó chịu quá. Chả biết làm sao ?????????????????????
Ở menu hay ở nhắn tin bạn? Cả 2 ở máy mình chỉnh font nhỏ đều hiển thị tốt mà @.@

toro8804

cho mình hỏi..máy minh là BLUE nên không Flash được FW trên, bác nào có FW mod cho 5800 màu xanh không..

FW Blue "RM-356_50.0.005_C02_prd.rofs3".fpsx" lúc bạn down CFW "RM-356_50.0.005_C01_prd.rofs3" sữa thành 02 + "RM-356_50.0.005_prd.rofs2.V20" rùi chép đè 2 cái đó vô FW gốc là ok

Chỉnh sửa cuối:

minhtthanh

mìnhh thử đổi rồi mà van ko dc..file gốc thì up vo máy bình thường,J.A.F chạy tới Searching For phone...là đứng luôn..có chờ cả ngày cũng vậy..mong bác chỉ giúp..cám ơn bác nhiều..

lemanhhapt

mìnhh thử đổi rồi mà van ko dc..file gốc thì up vo máy bình thường,J.A.F chạy tới Searching For phone...là đứng luôn..có chờ cả ngày cũng vậy..mong bác chỉ giúp..cám ơn bác nhiều..

- Bạn đổi cổng USB cho điện thoại
- cắm điện thoại bật pc suit> cài đặt hỗ trợ pcsuit ( trong mục trợ giúp ps suit)