• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

shido_katori

Active Member
Đã lâu rồi ko vào 4rum, Tùng cho mình hỏi bộ font trên của bạn đang xài có bị lỗi con trỏ dài ra ko, Font của mình thì bị lỗi dài ra khi gõ TV có dấu mà là chữ viết Hoa mới bị, còn rối vụ này quá, nếu Font của bạn ko bị thì cho mình mượn xài. tại vì xài ổn định nên cũng ngán Flash lại lắm ! cần hỏi trước ! Thân
bạn pm mình qua 01279146366 nhé ! Tại vì bận quá ko thể vào 4rum dc. Mình cám ơn trước

LeKhangAn

mình mới ja nhập pda và mình đang
dùng cfw của thanh tùng sau 1tuần
nghịch gợm thì có cảm nhận như sau...
máy chạy mượt,khởi động nhanh,ram ổn đinh từ 35-48(vậy là ok vì mình
dùng nhiều pm chạy nền) nhưng mình
thấy font bị lỗi con chỏ chuột,bởi vì
mình cook hok rành lên cfw đọc ảnh
mọi nơi,nhạc cũng vậy! khi vô trình
xem ảnh bấm tùy chọn hơi chậm! trong cfw có pm killme,mình thấy hơi
thưà vì hầu hết ai cũng cài pm jải
phóng ram ngoài như
safe,jastakman.... và 1lỗi mình thấy
khá nghiêm trọng đó là bạn kêu ja
fiên bản mới mà đợi... chưa thấy bạn có gợi ýj về nó cho ae góp ý kiến hihi
mình xài cfw rất good hum bữa chưa
tham ja pda lên chưa thank đc hum
nay thank bù đừng jận mình né! :)[/QUOTE]

Remo sửa bài đi bạn để khó nhìn wá
tiết kiệm tài nguyên cho forum nè

anhtu187

e làm đúng như chỉ dẫn để tắt đèn phím cứng mà ko đc, đèn cứ loạn cả lên, lúc xanh lúc đỏ, hic

LeKhangAn

e làm đúng như chỉ dẫn để tắt đèn phím cứng mà ko đc, đèn cứ loạn cả lên, lúc xanh lúc đỏ, hic
mình cũng đang tìm hiểu , để lát nữa mình flash lại nếu tắt được send bạn cái rofs2 luôn

anhtu187

mình cũng đang tìm hiểu , để lát nữa mình flash lại nếu tắt được send bạn cái rofs2 luôn

e thấy có 2 cách, 1 là ném vào rofs2 , còn 1 cách nữa đc hướng dẫn là flash xong thì ném vào C:\private , đang thử xem cái nào hơn

monkey_nami

ThanhTung tìm hiểu giúp mình lỗi này với!
mình hack bản 5230 nonlock.khi màn hình lim dim thì chạm vào ko có tác dụng gì cả.:(
p/s: Nếu bạn nào Flash bản này có lỗi. Xin để lại mail và yahoo ,số điện thoại . Mình sẻ tận tình giúp đỡ các bạn Fix đến lỗi cuối cùng ! Nhưng trước khi hỏi nên đọc kỹ Chú ý #1 #2 để Flash đúng chuẩn ! Chúc may mắn :)
yahoo của mình:nothing_impossible10
Thanks ThanhTung nhiều!

ThanhTungHT

Active Member
mình hack bản 5230 nonlock.khi màn hình lim dim thì chạm vào ko có tác dụng gì cả.:(

yahoo của mình:nothing_impossible10
Thanks ThanhTung nhiều!

Ok.Đã Add nik của bạn nhé.Có gì sẻ pm sau^^.

LeKhangAn

mình hack bản 5230 nonlock.khi màn hình lim dim thì chạm vào ko có tác dụng gì cả

Lỗi này anh em thường mắt phải hay co thể chỉ cach fixx trên đây luôn được khong Tùng
thank bac

bomdaigai

xin lỗi tùng phải nói điều này. mình là Fan cua Vurain 84. nhưng nhận xét công bằng thì CFW này của Tùng quá hoàn hảo. pin mình dùng đúng 4 ngày. nghe nhạc mỗi đêm 2 tiếng. chat chit linh tinh. vao web. nhắn tin nhiều. mình đã tự ý fix lỗi tai nghe BT va camera. dùng rất ổn dù ram chi 47-57. thank tùng vì 1 CFW hoàn hảo. mong sẽ sớm có bản belle.

Status
Không mở trả lời sau này.