• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

haohmaru87

A ThanhTungHT ơi !!! Làm một bản Belle cho CFW này đi anh , e dùng bản này của a thấy rất tốt , máy chạy rất mượt , hết chỗ chê luôn , a xem làm luôn Mod belle đi anh !!!!!!!!!!!!!

bienlang263

Giúp mình với. mình đang dùng cây 5230-rm588 dùng bản vietnam3(test) thì dùng ít hao pin lắm. nhưng khi mình chuyển sang vietnam3 chính thức thì rất là hao pin.vậy là vì lý do j vay? hic dùng bản test có nhiều lỗi lắm.

ThanhTungHT

Active Member
Giúp mình với. mình đang dùng cây 5230-rm588 dùng bản vietnam3(test) thì dùng ít hao pin lắm. nhưng khi mình chuyển sang vietnam3 chính thức thì rất là hao pin.vậy là vì lý do j vay? hic dùng bản test có nhiều lỗi lắm.

Hì,mình thấy bản 03 Test lỗi mỗi phần hiển thị mặt cười thôi mà bạn :)

Nếu thích dùng 03-Test đến vậy .Thì Cách Fix mặt cười là Tách file eikcoctl.dll
trong sys/bin của bản này,cho vào bản kia là đc. Chúc bạn thành công ^^.

thai19892005

Mình bỏ cái icon N8 vào flash xong nhìn lại cột sóng mất cái 3,5g ùi :(
Màn hình chờ unlock (tap to unlock) profile nằm ở giữa phía trên, xong đến hình chìa khóa nằm bên cạnh , tiếp theo là ngày tháng nằm sát mép, nhìn k cân đối lắm.

bienlang263

Trích dẫn Nguyên văn bởi bienlang263 Xem Bài gửi
Hì,mình thấy bản 03 Test lỗi mỗi phần hiển thị mặt cười thôi mà bạn :)

Nếu thích dùng 03-Test đến vậy .Thì Cách Fix mặt cười là Tách file eikcoctl.dll
trong sys/bin của bản này,cho vào bản kia là đc. Chúc bạn thành công ^^.

cái đó thì ko sao cả. mình thi đang dùng khoá phím có mật mã. khi khoá thì các phím cứng ko dùng được (ai gọi không thể bắt máy hay cúp máy). nhiều khi đang dùng máy thì bấm phím xanh không tác dụng j cả. Vậy phải làm sao jo. ah cho mình hỏi sao bản chính thức vietnam3 tốn pin zay?

xzxCupidxzx

Cho mình hỏi cái bàn phím này với. Thỉnh thoảg đang viết chữ dọc quay ngang để viết chữ ngang lại ra bàn phím này :D
ai biết chỉ giúp tớ chách làm nha cái này quay ngang viết đc dấu trong ola :D

ThanhTungHT

Active Member
Cho mình hỏi cái bàn phím này với. Thỉnh thoảg đang viết chữ dọc quay ngang để viết chữ ngang lại ra bàn phím này :D ai biết chỉ giúp tớ chách làm nha cái này quay ngang viết đc dấu trong ola :D

Cái này dễ mà bạn :)
Bạn down Core + Rofs2 gốc của N97 mini V30 về .Rồi lấy file avkonfep.dll trong sys/bin bỏ vào Rofs2 mà bạn cần dùng là Ok.

Mod mà bạn đang nói là do Mình dùng Mod Auto Qwerty của dan-av.

ThanhTungHT

Active Member
bạn không hiễu ý mình ý mình là máy của mình là hàng at&t xách tay ben mỹ về RM-593 không biết có chạy được fw cua RM-588 k?
Không bạn ạ ! Máy phải đúng hoặc cùng Rm- mới Up được nhé^^

Status
Không mở trả lời sau này.