• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Thì dùng soft nào xem svg trên PC mà tìm:))
Tui toàn mò trên phone nên chả biết tên soft PC đó:))
Mà thay làm giè.
Để mặc định mấy cái đó cha nội:|

Thay mấy cái vẫn hay mà.... Ông mò trên Phone bằng cách nào đấy?

Làm các CFW hoàn chỉnh rồi, rảnh ko biết làm j nữa hay sao mà nghĩ ra làm vậy ta?
Jo ông làm sao mà cái chữ "i" trên phím số 0 có màu nữa mới đẹp.

Thấy bên daily có thằng thay được "i" thành "bt" đó... Hỏi nó Entry bnhiu nhưng chưa thấy pm lại....
Chỉ cần biết Entry thích màu nào cũng làm đc hết.

vunguyenmt

Làm được, icon thì cứ thay vào là được hết mà Vũ, có điều là có icon svgb màu và chủ yếu là nó có hiển thị icon màu hay không thôi:))
Tui tên Nguyên, lót chữ Vũ chứ có phải tên Vũ đâu he. Định đặt tên cho thằng con trai là Vũ đó :)):p

ThanhTungHT

Active Member
Đây, sẵn chỉ luôn.
dùng cái này: svgb2svg-static và cái này Contenta SVG Converter cài trên pc nhé

Thế là phải xem hơn 2000 ảnh đó bồ.... Có cách nào nó phân chia rõ ràng ko?

Ai biết.Tại tưởng ông tên Nguyễn Vũ mà:))
Có mod mới gì chia sẻ anh em đi:p

Có cái Mod xóa dòng chữ help trong Menu... Ko biết ai có chưa?

hoaiphiung

a T oi! a cho e cái icon cãm xúc với..chọn mặt hình xong nó ra ký tự ko ak..tks a trc hjhj

adxv

Bác T ơi, bác mod cho e mở tin nhắn hội thoại làm mặc định với!!!!!!!!!!

Luu_Tan_Vu

Thế là phải xem hơn 2000 ảnh đó bồ.... Có cách nào nó phân chia rõ ràng ko?

Có cái Mod xóa dòng chữ help trong Menu... Ko biết ai có chưa?
mod đó có lâu rồi mà. Chỉnh lại rofs2 của ôg mệt quá.

nguyenlang90

tùng ơi ban đa tách caí BT từ bản kia ra chưa ,chừng nào bạn ra bản 03 chính thức vậy

ThanhTungHT

Active Member
Cách Fix mặt cười nhé private\10207114\import\101f84b9
Và \Resource\skins\101f84b9

Copy lại từ bản 1 .tất cả các file .Tất cả các file trong đó.rùi cho vào bản mới.Có thời gian.Mình sẻ Up Rofs2 lên !

tùng ơi ban đa tách caí BT từ bản kia ra chưa ,chừng nào bạn ra bản 03 chính thức vậy
MÌnh hướng dẫn cho bạn.
Bạn bung Rofs2 N97 mini V12 của mình ra.Sau đó tìm kiếm bằng trình trong Pc.Đánh chữ "bt" .Rồi sau đó Copy tất cả các file có liên quan với chữ bt vào Rofs2 mới theo đường dẫn.Sau đó đóng gói và flash !

nguyenlang90

bạn nè khi mình copy ra thì nó tự động tạo đường dẫn cho mình hay mình phải tự tạo vậy ,rùi bạn có ra bản 03 chính thức kô

ThanhTungHT

Active Member
bạn nè khi mình copy ra thì nó tự động tạo đường dẫn cho mình hay mình phải tự tạo vậy ,rùi bạn có ra bản 03 chính thức kô

Ừm... Nếu các bạn nhiệt tình Coment phản hồi lại CFW này thật chân thành.Mình sẻ cho ra bản 3 chính thức.Còn nếu không thì lúc nào rảnh thì mình mới làm dc . Khi tìm kiếm thì cứ theo đường dẫn của tìm kiếm mà cho vào Rofs2.

nguyenlang90

nói thiệt nhé mình kô cầu kỳ lắm đâu chỉ cần mượt mà ổn định là đủ rùi bạn ah ,mình thích fw bạn cook là ở chỗ đó ,mình thấy bản này chua thấy lỗi j hoặc mình chưa fát hiện ,chỉ có kết nôí tai nghe BT thui ,mình rất mong bạn ra bản chính thức mà kô làm theo cá nhân ai cả ,ai cần j thì tự thêm vaò vì mỗi ngươì một ý mà bạn

ThanhTungHT

Active Member
nói thiệt nhé mình kô cầu kỳ lắm đâu chỉ cần mượt mà ổn định là đủ rùi bạn ah ,mình thích fw bạn cook là ở chỗ đó ,mình thấy bản này chua thấy lỗi j hoặc mình chưa fát hiện ,chỉ có kết nôí tai nghe BT thui ,mình rất mong bạn ra bản chính thức mà kô làm theo cá nhân ai cả ,ai cần j thì tự thêm vaò vì mỗi ngươì một ý mà bạn

BT bạn Test theo cách làm của mình nhé... Nhớ Thông báo cho mình đó.. Khi cho Fix BT vào..Kiểm tra luôn trình Mail có xem được ko... Nếu chỉ Fix đợc BT mà ko xem đc Mail.Khi ấy mình sẻ Fix ....

nguyenlang90

ùh khi nào đc thì mình báo cho ,mà nếu bạn tách ra dùm mình đc kô rùi gửi wa mail cho mình để mình wăng vào rosf ,tại thời gian này mình làm nhiều wá nên kô có thơì gian tách ,chỉ chiều ngày mai mình mới đc nghỉ làm sớm thì mình mới làm đc bạn ahróùh khi nào đc thì mình báo cho ,mà nếu bạn tách ra dùm mình đc kô rùi gửi wa mail cho mình để mình wăng vào rosf ,tại thời gian này mình làm nhiều wá nên kô có thơì gian tách ,chỉ chiều ngày mai mình mới đc nghỉ làm sớm thì mình mới làm đc bạn ahròùh khi nào đc thì mình báo cho ,mà nếu bạn tách ra dùm mình đc kô rùi gửi wa mail cho mình để mình wăng vào rosf ,tại thời gian này mình làm nhiều wá nên kô có thơì gian tách ,chỉ chiều ngày mai mình mới đc nghỉ làm sớm thì mình mới làm đc bạn ahróùh khi nào đc thì mình báo cho ,mà nếu bạn tách ra dùm mình đc kô rùi gửi wa mail cho mình để mình wăng vào rosf ,tại thời gian này mình làm nhiều wá nên kô có thơì gian tách ,chỉ chiều ngày mai mình mới đc nghỉ làm sớm thì mình mới làm đc bạn ah

Sanvu88

Member
Chẹp mới add thêm chinese vào dùng good. Email thì mình ko có dùng nên ko quan tâm lắm tai nge bluetoth ko có luôn, cảm ứng rất mượt, pin vẫn đang test, túm lại là dùng khá tốt.hi.

Status
Không mở trả lời sau này.