• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

socklasuc41

Sữa chữ thì e pm với Vip vurain84 nhé ! Còn Swype của e đây ! Ném thẳng vào Rofs2 nhé ! Link : http://www.mediafire.com/?wqnbaxr38kdh191

p/s: Nếu ko được.Thì chờ a Up bản chính thức lên nhé ! Se có thêm nhiều lựa chọn !
bản chính thức cũng zậy hở anh?? chỉ khác cái unlock thoi đúng hôk?/ hay là fix j nữa?? nếu có j mới thì em đợi bản chính thức luôn!!

ThanhTungHT

Active Member
bản chính thức cũng zậy hở anh?? chỉ khác cái unlock thoi đúng hôk?/ hay là fix j nữa?? nếu có j mới thì em đợi bản chính thức luôn!!

Ừm... Thêm Lựa chọn mà e.. Chờ bản chính thức đến khi nào mới có đây... Các Mem như e thật là....

tc89

Ok rồi. M test pin bản này tốt Tùng ah. Thanks nhé! Ah tiện đây cho m hỏi chút. Trước bạn có gửi cho m Icon N8 bên blog binh ý. Bây giờ mình muốn thay vào bản ana thì làm sao Tùng ơi? Liệu có gây lỗi gì k?

tungsctn

thêm 1 bản nấu nướng :D
nguyên bản 03 của a tùng cắt sửa thêm tý mắm muối
đã thêm: +bật sáng 3 phím cứng
+rung phản hồi khi mở khóa
+icon dial mới :D
+icon menu chạy ẩn như win7
+thêm show open apps p/s: cái này em thấy rất hữu hiệu đặc biệt là ng dùng quen cảm ứng
đã bỏ: +trình đọc tin nhắn bằng lời
+ovi maps, ovi store: vì 5233 chỉ có EGDE ấn nhầm cái nó ngốn dữ liệu mà chẳng đc j` nhất là bản đồ ko có GPS nên như ko!
+SW update
+ tap to unlock hay swipe to unlock vì rất ức chế khi dùng với slide to unlock phải mở khóa 2 lần :D
TÍNH NĂNG: +ram khởi động 60mb trung bình 40mb
+bộ nhớ ổ C sau khi Flash là 76/82mb
..... ĐẶC BIỆT: sửa toàn bộ về bản icon N8 vì e chỉ thích icon N8 và fix lỗi icon thanh media bar!
đây là file ROFS2 bản test 03 chỉ dành riêng cho 5233 và copyright off ThanhTungHT mn xài thử nhé http://www.mediafire.com/?a0hnzga6cbzqcnz
thanks to ThanhTungHT 1 lần nữa!

Chỉnh sửa cuối:

nguyenlang90

tùng ơi t tách dùm minh cái BT rùi gửi wa mail cho minh đc kô rùi minh wăng vào rosf2 ,tại mình bận wá làm ngày làm đêm luôn ,email: nguyenlang90@gmail.com

Chỉnh sửa cuối:

socklasuc41

=tungsctn;
đã bỏ:
+ tap to unlock hay swipe to unlock vì rất ức chế khi dùng với slide to unlock phải mở khóa 2 lần :D
!
thì bác dùng kill me tắt cái tap hay swype là mở 1 lần thôi!! hihi

ThanhTungHT

Active Member
Ok rồi. M test pin bản này tốt Tùng ah. Thanks nhé! Ah tiện đây cho m hỏi chút. Trước bạn có gửi cho m Icon N8 bên blog binh ý. Bây giờ mình muốn thay vào bản ana thì làm sao Tùng ơi? Liệu có gây lỗi gì k?

Bạn tìm lại mấy bài trước đi.Có bạn Up Icon Full N8 cho N97 mini V30 đó bạn !

tùng ơi t tách dùm minh cái BT rùi gửi wa mail cho minh đc kô rùi minh wăng vào rosf2 ,tại mình bận wá làm ngày làm đêm luôn ,email: nguyenlang90@gmail.com

Chiều tối mình sẻ gửi cho bạn ! Mình rất cần bạn test dùm mình đấy nhé ! ^^

Chỉnh sửa cuối:

nguyenlang90

ừ bạn gưỉ cho mình trước 18h nha vì luc đó mình nghỉ giải lao mình test luôn thế naò nha t

laptrn243

ANh T cho em hỏi với.Sao sau khi flash xong em dùng nhắn tin lúc bật các trang kí hiệu đặc nó đè lên cái bàn phím chữ ảo.Nhìn 2 cái nó chồng lên nhau khó chịu quá.Anh giúp em với được k?

Status
Không mở trả lời sau này.