• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
ANh T cho em hỏi với.Sao sau khi flash xong em dùng nhắn tin lúc bật các trang kí hiệu đặc nó đè lên cái bàn phím chữ ảo.Nhìn 2 cái nó chồng lên nhau khó chịu quá.Anh giúp em với được k?

Do Theme Blank trong suốt đó e.Đổi Theme đi...

Sanvu88

Member
TEST XONG FLASH LẠI FW GỘC 5230 V50.6.002 OK NHÉ TÙNG.HIHI.
PHUONXINH XEM LAI XEM CÓ THAO TÁC SAI Ở CHỖ NÀO KHÔNG.

Chỉnh sửa cuối:

VANTHAOFTU

Giúp mình sync danh bạ với

Bạn Tùng ơi, lúc nãy mình có flash cái CFW này, nhưng mà quên mất ko sao lưu danh bạ!
Mình cũng thường xuyên sync với tài khoản Gmail của mình nên cũng không lo lắng lắm. Nhưng mà khi mình mở điện thoại mới flash ra thì trong phần setting ko có cái chức năng sync danh bạ nữa, bây giờ mình phải làm sao để sync danh bạ từ Gmail xuống đây? Bạn giúp mình với!

Bạn cho mình yahoo! để mình hỏi cho tiện được không? Cám ơn bạn nhiều

Yahoo! cuả mình là: themilkyway_ftu

i34_i3y_vjp

không hiểu sao mình ko thể gửi mail.mặc dù vẫn vào mạng bình thường.có bạn nào bị như vậy ko?
bản trước mình sung ko bị thế.hix
--------------
sr spam. h mới nhận dc mail.gửi xong chờ cả tiếng mới nhận dc.mạng vẫn bt .ko thể hiểu dc

Chỉnh sửa cuối:

VANTHAOFTU

không hiểu sao mình ko thể gửi mail.mặc dù vẫn vào mạng bình thường.có bạn nào bị như vậy ko?
Mình cũng vậy, không thể sử dụng được trình quản lý mail built-in. Hix, tại mình thấy trong bài có viết phiên bản thứ 3 này đã khắc phục được lỗi trình quản lý mail nên mới flash lại, bây giờ thì mất hết cả danh bạ rồi, lại còn không tìm thấy chỗ sync danh bạ chứ, có lẽ Thanh Tùng đã lược nó đi mất rồi! Bây giờ mà ngồi gõ lại gần 300 contacts thì mình chết mất!

ThanhTungHT

Active Member
Bạn Tùng ơi, lúc nãy mình có flash cái CFW này, nhưng mà quên mất ko sao lưu danh bạ!
Mình cũng thường xuyên sync với tài khoản Gmail của mình nên cũng không lo lắng lắm. Nhưng mà khi mình mở điện thoại mới flash ra thì trong phần setting ko có cái chức năng sync danh bạ nữa, bây giờ mình phải làm sao để sync danh bạ từ Gmail xuống đây? Bạn giúp mình với!

Bạn cho mình yahoo! để mình hỏi cho tiện được không? Cám ơn bạn nhiều

Yahoo! cuả mình là: themilkyway_ftu

# 1 Mình ghi rõ rồi mà bạn !

--------------
sr spam. h mới nhận dc mail.gửi xong chờ cả tiếng mới nhận dc.mạng vẫn bt .ko thể hiểu dc

Bản nào bạn ko gửi đc mail nào? Bản trước là bản nào "không bị thế " ? Nói rõ ràng vào nhé ! Không đúng thì đừng bao giờ Spam trong Topic này ! Thân ái ! Để xem có bao nhiêu Mem biến "không thành có nữa nào?"

VANTHAOFTU

He2, xin lỗi mọi người nha, tại lúc nãy mình hoảng quá nên ko biết sync danh bạ thế nào! Hi2, mượn máy đữa bạn sync ok rồi! Xin lõi anh Thanh Tùng nha, phiền anh quá!

socklasuc41

sau 1 hồi phá phách với CFW này! em cảm thấy CFW khá tốt ( vãn chưa phát hiện đc lỗi nào).. Mượt có thể nói là đến chóng mặt.. quét ảnh cũng khá nhanh! chất lượng nghe nhạc khỏi phải chê ( nhất là đeo phone). em kết cái theme mặc định nhìn đơn giản mà đẹp..Chạy 5 tab UCbrower mà vẫn mượt(ram tầm 47 48) Pin như thế nào thì em ko dám test!! hihi 1 bản CFW có thể nói là tuyệt vời nhất em từng xài!! THanks anh Tung nhìu!!
@ThanhTungTH: em cài đc swype unlock rồi!! hihi chắc mới nãy cho vào rofs2 thíu j đó!! mà anh ơi, muốn đổi wa menu 4x4 được hôk???

funnyclock

# 1 Mình ghi rõ rồi mà bạn !

Bản nào bạn ko gửi đc mail nào? Bản trước là bản nào "không bị thế " ? Nói rõ ràng vào nhé ! Không đúng thì đừng bao giờ Spam trong Topic này ! Thân ái ! Để xem có bao nhiêu Mem biến "không thành có nữa nào?"
Lại cái tật này, chẹp chẹp, người ta không biết thôi mà chứ có phải thù vặt rồi trù dập ai đâu mà nói kinh thế, lại còn chữ đậm nưa :(
Phải nói thế này: LẦN SAU TEST CHO KĨ HẴNG REPORT NHÁ >:)>:)>:)

ThanhTungHT

Active Member
Lại cái tật này, chẹp chẹp, người ta không biết thôi mà chứ có phải thù vặt rồi trù dập ai đâu mà nói kinh thế, lại còn chữ đậm nưa :(
Phải nói thế này: LẦN SAU TEST CHO KĨ HẴNG REPORT NHÁ >:)>:)>:)

Tôi chỉ sợ 1 điều.. Chưa Test mà dám REPORT ! :-??

xóa j anh???

Xóa File của Mod lim dim đó e. Xóa toàn bộ trong \private\10282BC4 rồi mới cho vào nhé !

Status
Không mở trả lời sau này.