• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

Ko phải là ko muốn chia sẻ... Mình phải là người Test đầu tiên.Mới dám post lên chứ ! Hiện tại mình chưa Test được. Ak.Mình vừa đi làm vừa học ^^
Đi làm trước lấy kinh nghiệm sau này đỡ bỡ ngỡ hơn ! ^^
sao tui k bị lỗi mặt cừơi. Bluetooth thì fix luôn rồi. Wa nay fix lại mệt quáp

ThanhTungHT

Active Member
nguyenlang90 cho mình yahoo nhé ! Tiện cho việc Test BT luôn !

sao tui k bị lỗi mặt cừơi. Bluetooth thì fix luôn rồi. Wa nay fix lại mệt quáp

Lỗi hiện thị mặt cười thành kí tự ấy... Của tui cũng bị..Tại lúc cho Mod mới vào ko Test kĩ !

Luu_Tan_Vu

Lỗi hiện thị mặt cười thành kí tự ấy... Của tui cũng bị..Tại lúc cho Mod mới vào ko Test kĩ !

tui k bị lỗi đó dù k đụng gì tới mặt cuời.

tc89

Các Pro cho e hỏi trong bản này. Trong thư mục Hiệu Ứng thi file nao quy định hiệu ứng khi MỞ và ĐÓNG Menu bằng phím Cảm ứng vậy mọi người?

socloc20

Lỗi mặt cười là do font ak, hồi trước thay font bị hoài ak

tungsctn

Thanks bạn nhiều nha, giờ thì ổn rồi.
Tiện thề mình đóng gói sẵn cho các bạn thích Icon N8 như mình luôn, Tùng có thể đưa lên #1 để mọi người chọn
http://www.mediafire.com/file/vyec3xf6kcdcc06/Full%20Icon%20N8%20cho%20Vietnamese%2003.rar

em lấy icon của anh này ốp vào ok toàn phần nhưng lại ko chụp đc ảnh ở màn cảm ứng mặc dù bản 03 của a tùng đã chụp đc@@~ cứ đc cái này thỳ mất cái kja :((

bienlang263

có ai bít thì giúp mình với được không. mình đang dùng con 5230 RM-588 sau khi hack bản trên hay các bản từ C6 thì pin chỉ dùng được một ngày thôi ah. lúc trước hack bản OMNIA thì pin dùng ok lắm. mà giờ hack lại bản đó thì máy không chạy được. ai cách nào chỉ mình được không.

laptrn243

Hiz hôm trước em có đọc cách fix lỗi mặt cười trong tin nhắn nhưng hôm nay tìm mãi k thấy.Ai bít ở trang nào giúp em tí dc k>sr vì spam @@

bom1973

đợi miết chủ nhật rui đó bác tùng ơi. ra bảb 03 đi chứ test nhiệt tình moà. làm ae đợi bụng sôi sùng sục nè.:(:)(:)((

funnyclock

Cho mình xin cái mod để bỏ cái xoay màn hình unlock với, bản 03 này thấy nó có mấy cái không thích mà lại chót mod tùm lum bản 02 rồi nên không muốn mod lại từ đầu!

nguyenlang90

đợi miết chủ nhật rui đó bác tùng ơi. ra bảb 03 đi chứ test nhiệt tình moà. làm ae đợi bụng sôi sùng sục nè.:(:)(:)((
chưa fix hết lỗi chưa có ban 03 đâu bạn ,mình mới test mà chưa đc mà chưa thấy tùng hồi âm nè

bom1973

chưa fix hết lỗi chưa có ban 03 đâu bạn ,mình mới test mà chưa đc mà chưa thấy tùng hồi âm nè
bản 03 pro tùng kêu chỉ còn mỗi lỗi ko hiểm thị mặt cười và lỗi tai nghe blutooth nữa là hoàn thiện. Và hình như mấy pro đã biết cách fix hết cả rồi. Chỉ đợi tùng up lên nữa là xong.

Status
Không mở trả lời sau này.