• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Bác tùng cho em thanks 1 phát, em có mấy ý thế này. Em đã hành hạ cái dt của em 1 ngày với bản 02 ùi. Có mấy lỗi này, bác xem lại nhá. Nếu ai đó cài handy taskman, đảm bảo xung đột, khi đó ko còn Swipe to unlock nữa, phải mở khóa = nút gạt, hix. Em thấy dt ổn định khoảng nửa ngày, sau đó màn hình chờ rất hay bị treo và đơ máy, nếu ấn phím Menu thì vẫn dc nhưng màn hình chờ thì không, cắm sạc nữa là rồi, hix. Thời gian đầu sau khi flash xong thì máy hoạt động rất ổn định nhưng sau 1 thời gian là gặp lỗi, hix. Giờ em đang dùng bản 03, mục quản lý ứng dụng không thấy themes đâu bác ạ, em định gỡ ra mà không thấy, nhìn chung thấy có vẻ ổn định hơn bản 02, chưa biết có lỗi gì không nữa, mong là không sao. Bác sửa giùm mấy lỗi nha, thanks bác.

Có vẻ bạn ko hài lòng về nó nhỉ !

Lời nói thì mâu thuẩn từ đầu đến cuối... Rõ bực !

Chỉnh sửa cuối:

tungsctn

Nguyên văn bởi ctgreen312
Thanks bạn nhiều nha, giờ thì ổn rồi.
Tiện thề mình đóng gói sẵn cho các bạn thích Icon N8 như mình luôn, Tùng có thể đưa lên #1 để mọi người chọn
http://www.mediafire.com/file/vyec3x...amese 03.rar
e lấy icon của anh này thỳ tất cả ok nhưng camera lại ko chụp đc hình bằng màn cảm ứng ko bị lỗi mặt cười tý nào :((

ThanhTungHT

Active Member
Nguyên văn bởi ctgreen312
Thanks bạn nhiều nha, giờ thì ổn rồi.
Tiện thề mình đóng gói sẵn cho các bạn thích Icon N8 như mình luôn, Tùng có thể đưa lên #1 để mọi người chọn
http://www.mediafire.com/file/vyec3x...amese 03.rar
e lấy icon của anh này thỳ tất cả ok nhưng camera lại ko chụp đc hình bằng màn cảm ứng ko bị lỗi mặt cười tý nào :((

A đã Test Icon này đâu mà hỏi a... Chẳng lẽ những cái lỗi ko có mà e đưa ra .A cứ phải trả lời dùm e à... Dành thời gian Spam vào để học tập thì tốt nhất !

Bản N8 chính thức sẻ có đầy đủ Link .Nên cứ yên tâm chờ đó... ^^

chaothanai00

trong các cfw mình đã nghịch thi bản vietnamese 03 là tuyệt nhất.nghe nhạc vô đối.hi cám ơn bạn nhiều

ThanhTungHT

Active Member
Đây là link của e nó : http://www.filesonic.com/file/1572161724/Krystal^1_N97v30_RM-588_by_die2mrw007.rar

Còn đây là link leech nhé : http://www.leechfree.com/

Paste link vào Nhấn download / Chọn Typical download..Đợi nó leech 1 lúc...Thì down tốc độ bằng mediafire.Nhớ bật IDM để down cho nhanh.Nó báo Skis add thì cứ nhấn vào nó nhé..
Test xong thì pm lại cho mình.Mình ra ngoài 1 lúc ^^

Ai có tai nghe BT cũng Test hộ nhé .Bản này là cho 5230 .

tangoccu1

ban co' the go.p chung tat ca cac' file lai lam mot dc hok
de tien cho anh anh dowload ve flash
khoi mã cong dơ nhieu` noi ton cong
5233 ban gop lai thanh 1 file..5230 ban gop lai thanh 1 file
thank ban nhieu`

ThanhTungHT

Active Member
ban co' the go.p chung tat ca cac' file lai lam mot dc hok
de tien cho anh anh dowload ve flash
khoi mã cong dơ nhieu` noi ton cong
5233 ban gop lai thanh 1 file..5230 ban gop lai thanh 1 file
thank ban nhieu`

Link Core thì bạn chỉ cần down 1 lần rồi dùng mãi mãi.Khi nào có Rofs2 mới.Bạn chỉ cần down Rofs2 về là Ok.Tại có nhiều lựa chọn nên mình cứ tách Link cho các bạn dễ chọn !

socklasuc41

có ai bị lỗi cài đăt Python ko??
sao em cài mà nó cứ thông báo " Lỗi cập nhật" ( em cài trọn gói 1 file duy nhất). nếu cài 1 mình python runtime thì oki...

ThanhTungHT

Active Member
có ai bị lỗi cài đăt Python ko??
sao em cài mà nó cứ thông báo " Lỗi cập nhật" ( em cài trọn gói 1 file duy nhất). nếu cài 1 mình python runtime thì oki...

Bỏ Path trong Rompatcher trước khi cài.Tìm bộ cài Python vào ổ E.Trên diễn đàn bạn nhé ! Bộ cài python của kienvp !

vẩn ko đc tùng ơi ,bạ n cua t xài tai nghe BT gì

Test bản phía trên xem thế nào...

Status
Không mở trả lời sau này.