• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

TY_muonnam

Chưa có thời gian test bản này. Hum nay ngồi vọc thấy cái lỗi này tùng xem bản 03 có thì fix nhé. Mình vào cài đặt- khả năng kết nối- cài đặt quản trị- profile XDM- rồi nhấn vào tùy chọn là out ra ngay. Mình đang dùng bản 02 nhé.

nguyenlang90

Bỏ Path trong Rompatcher trước khi cài.Tìm bộ cài Python vào ổ E.Trên diễn đàn bạn nhé ! Bộ cài python của kienvp !

Test bản phía trên xem thế nào...
vua tét bản của bạn t van ko đc ,bản phía trên là bản nào

Luu_Tan_Vu

Chưa có thời gian test bản này. Hum nay ngồi vọc thấy cái lỗi này tùng xem bản 03 có thì fix nhé. Mình vào cài đặt- khả năng kết nối- cài đặt quản trị- profile XDM- rồi nhấn vào tùy chọn là out ra ngay. Mình đang dùng bản 02 nhé.
bản 3 cũng thế, mà cái này có ai xài đâu bạn

ThanhTungHT

Active Member

Ok.Để mình Check xem thế nào...Cái này có thể lỗi do gói Tiếng Việt của binh24.

nguyenlang90

ko đc rùi bạn ơi ,ko bản nào đc hết ,nó có xung đột j nên mới vậy chứ bản N97v12 tét phát ok liền

bom1973

Bỏ Path là j??? em zo rompatcher có thấy chữ đó đâu??
Ps: em gà đừng chém em ;;);;)

mình cài bộ python v2.4 trên thể nhớ ok mà.ko sao hết. Bạn có thể qua bên ứng dụng python và tìm bộ này thử cài xem nha.

keykeyon

A Tùng chỉ e cách fix mặt cười đi. Tại dùng bản 2 có mặt cười sang bản này k có nhắn tin khó chịu quá chỉ e với. A gửi qua hòm thư nhé.

tungsctn

pin e thấy khá ok nhưng nếu chạy opera 11 rất hay bị văng ra ngoài... hoặc nhiều ứng dụng nếu ứng dụng nào cứ >15mb là bắt đầu bị văng :((

Sanvu88

Member
pin e thấy khá ok nhưng nếu chạy opera 11 rất hay bị văng ra ngoài... hoặc nhiều ứng dụng nếu ứng dụng nào cứ >15mb là bắt đầu bị văng :((
tui chơi angri bird 23mb mà có văng đâu.hi.

ThanhTungHT

Active Member

Thay vì than vãn... E hãy nghĩ cách Fix nó... Hoặc chọn 1 bản khác mà dùng... A thì đang tìm cách cho CFW tốt lên...Còn e cứ suốt ngày Spam toàn những cái đâu đâu/ Lần cuối a trả lời e nhé : Nhớ kỹ :

1. Opera bị văng ra là do bản thân phần mềm ấy. FW gốc cũng vẫn bị thế !
2. N97 mini tự trả Ram khi chạy nhiều ứng dụng.Tự động đóng App khi chạy quá nhiều App.
3. Theo a thì e đổi máy đi.A thấy e đòi hỏi quá mức cho hđh S60V5 .
4. Ngay từ lần đầu... A đã ko có thiện cảm với e rồi. Nên cẩn thận với những Spam của e. ^^

mính thấy way lại bản N97 v12 cua bạn hơi châm tí mà lại hay đấy

Bản ấy nếu Cook lại thì ngon hơn bản này.Nhưng lại ko có trình Email .Chán hẳn !

tungsctn

Thay vì than vãn... E hãy nghĩ cách Fix nó... Hoặc chọn 1 bản khác mà dùng... A thì đang tìm cách cho CFW tốt lên...Còn e cứ suốt ngày Spam toàn những cái đâu đâu/ Lần cuối a trả lời e nhé : Nhớ kỹ :

2. N97 mini tự trả Ram khi chạy nhiều ứng dụng.Tự động đóng App khi chạy quá nhiều App.
4. Ngay từ lần đầu... A đã ko có thiện cảm với e rồi. Nên cẩn thận với những Spam của e. ^^

a cho e nick yahoo hay gmail hay tk chat nào trực tuyến a hay dùng đc ko có 1 số thứ e muốn hỏi a mà post lên đây a lại hỉu lầm @@~

bom1973

V12 kết hợp v30 chạy khá ổn mà. Còn đấy là bạn xài opera mobile. Hãy thử bằng opera mini xem or xài uc cho ko bị out

funnyclock

Bản ấy nếu Cook lại thì ngon hơn bản này.Nhưng lại ko có trình Email .Chán hẳn !
Câu chữ có tiến bộ, biết kiềm chế là rất tốt >:)>:)>:)
Cơ mà thế nào cũng ủng hộ hết, v12 hay v30 cũng ủng hộ hết, cơ mà cái browser mặc định đầu tiên nhìn thì thích như cuối cùng cũng chẳng mấy khi sờ đến! :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.