• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

7238_631

nhìn mấy thèng trước coment bị bác tùng nhà ta mắng cho te tua .........nản ko dám .hic.
bản này nói chung là dùng good. bác ra nhanh final 3 nhé.
p/s: những anh em cm là họ góp ý để cfw tốt lên thôi mà T.....em dùng 5230

m4phja

Bao h ra bản mới vậy đại ca @@e Vẫn trung thành sài bản test 01 nè :))
Dao giờ bận việc quá :-s

Luu_Tan_Vu

bản final sẽ có icon n8, bản final chỉ fix lỗi mạt cười bluetooth, thay icon và thay trình khóa phím,bản này gần như là final rồi nha

ThanhTungHT

Active Member
Mọi người test PIN thấy thế nào, mình thấy không bằng các bản trước tới.

Test bản gốc thử xem bạn ? :-?

Ko biet tug fix duoc hai loi mat cuoi va bluetooth chua nhi?

Đã fix được mặt cười... Còn tai nghe BT thì đang mò... Vì ko có tai nghe nên cũng như mò kim đáy bể :D

Bao h ra bản mới vậy đại ca @@e Vẫn trung thành sài bản test 01 nè :))
Dao giờ bận việc quá :-s

Dạo này thấy e củng ít onl..Yahoo cũng ko thấy gặp... Sau cái vụ kia... ko biết e lấy lại được tình thần chưa ? ^^

ThanhTungHT

Active Member
up mf đi pro, mà bản này công nhận pin không bằng mấy bản trước

Bản này là Refresh lại bản 1 đó bạn... :D .Ko biết mọi người dùng bản 1 thế nào chứ... File hệ thống 03 Test mình ko thay đổi.Còn Mod Pin mới trên #1 chỉ là đánh lừa các Mem phản ứng thế nào >:)

@funnyclock : Giờ thì hiểu vì sao tui bực rồi nhá :p

nguyenlang90

mình đã test kĩ rùi tùng BT kô đc ,có cần nói rõ nó như thế nào để t mò kô ,bản v12 thì lại ok mà đưa vào bản này vẫn kô đc .

ThanhTungHT

Active Member
mình đã test kĩ rùi tùng BT kô đc ,có cần nói rõ nó như thế nào để t mò kô ,bản v12 thì lại ok mà đưa vào bản này vẫn kô đc .

Ừm... Thực ra cái Mod Fix Bt của N97 V12.Mình tách thiếu đúng 1 file quan trọng là Bt audio ... Nhớ lại là đúng thiếu nó thật.Còn file Rofs2 mình gửi hôm qua vẫn bị lỗi à bạn ?

nguyenlang90

Ừm... Thực ra cái Mod Fix Bt của N97 V12.Mình tách thiếu đúng 1 file quan trọng là Bt audio ... Nhớ lại là đúng thiếu nó thật.Còn file Rofs2 mình gửi hôm qua vẫn bị lỗi à bạn ?
trơì đất thế bạn tách lại chưa ,gửi wa đây mai mình thử lại xem sao .ùh rosf đó kô đc

ThanhTungHT

Active Member
trơì đất thế bạn tách lại chưa ,gửi wa đây mai mình thử lại xem sao .ùh rosf đó kô đc
Vậy mai mình gửi lại cho bạn.bây giờ thì chưa tách được... Còn mỗi cái này là cho ra bản chính thức ^^

Status
Không mở trả lời sau này.