• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenlang90

Vậy mai mình gửi lại cho bạn.bây giờ thì chưa tách được... Còn mỗi cái này là cho ra bản chính thức ^^
ừ vậy cố găng gửi sớm heng ,nếu đc thì ok còn kô bạn cứ cho ra bản 03 chính thức đi rùi tìm cách khắc phục sau cho bản fina thấy a e đợi lâu nóng ruột rùi

crickvn

em đang cần CFW giống như trên mà ko biết nên bắt đầu từ đâu!! bác nào có kinh ngiệm chỉ em với !! yahoo của em : minh007vt8
tks trước nha!

onlyme1989

Mình có một ý kiến nhỏ, bạn có thể bỏ phần bản đồ đi cho 5233 đi được không? vì 5233 ko có GPS, để phần bản đồ cũng ko làm được gì cả :(
và mong bạn để lại hiệu ứng mặc định của symbian anna, vì hiệu ứng bạn thêm vào, tuy đẹp thật nhưng nhìn chóng mặt và rối quá.
nếu có thể, bạn điều chỉnh lại chữ 3g về mặc định luôn, vì 5233 đâu có 3g, cứ để như nguyên thủy là tốt nhất.
vài lời góp ý, ko phải xin bỏ qua :p

Luu_Tan_Vu

Pin vậy mà còn chê chắc chỉ còn cách cắm cái ắcquy vào mà dùng thôi.keke.
bạn xài như thế nào vá bao lâu, mình sạc pin trưa hôm qua, flash mấy lần, 6h vào opera tới 10h rối để quên tới 6h sáng giớ còn 2 vạch. Chì vào opera 4 tiếng, thời gian còn lại k bật màn hình nhưng vẩn kết nối gprs vẩn kết nối gprs

bom1973

ừ vậy cố găng gửi sớm heng ,nếu đc thì ok còn kô bạn cứ cho ra bản 03 chính thức đi rùi tìm cách khắc phục sau cho bản fina thấy a e đợi lâu nóng ruột rùi

bạn nguyenlang90 phải nói là rất nhiệt tình với cfw 03 này. Thank bạn. Khi nào ok báo sớm cho ae để có bản final 03 ha.hi hi

Sanvu88

Member
bạn xài như thế nào vá bao lâu, mình sạc pin trưa hôm qua, flash mấy lần, 6h vào opera tới 10h rối để quên tới 6h sáng giớ còn 2 vạch. Chì vào opera 4 tiếng, thời gian còn lại k bật màn hình nhưng vẩn kết nối gprs vẩn kết nối gprs
mình dùng 1 lèo từ lúc đầy pin đến lúc sập nguồn.keke.

xmenhathanh199x

Mình có một ý kiến nhỏ, bạn có thể bỏ phần bản đồ đi cho 5233 đi được không? vì 5233 ko có GPS, để phần bản đồ cũng ko làm được gì cả
và mong bạn để lại hiệu ứng mặc định của symbian anna, vì hiệu ứng bạn thêm vào, tuy đẹp thật nhưng nhìn chóng mặt và rối quá.
nếu có thể, bạn điều chỉnh lại chữ 3g về mặc định luôn, vì 5233 đâu có 3g, cứ để như nguyên thủy là tốt nhất.
vài lời góp ý, ko phải xin bỏ qua
mạng tính cá nhân quá nhìu.

Chỉnh sửa cuối:

keykeyon

Cái này i biết có ai bị k. E vào phần chỉnh âm trong trình chơi nhạc mặc định của máy. Thêm Tùy Chỉnh mới. Sau đó muốn xóa tùy chỉnh vừa tạo ra thì Không Thể. Các bản trước thì phải bấm 2 lần thì mới Kích Hoạt nhưng ở bản này thì nhấn 1 cái đã kích hoạt rồi. Vậy làm sao để xoá nó. Mọi ng test thử xem hay chỉ m e bị nvậy. E dùng 5230

ThanhTungHT

Active Member
mạng tính cá nhân quá nhìu.

Mang tính cá nhân gì bạn ? :-?

Bạn chưa Test thì không phát biểu cho mình dùm !

Cái này i biết có ai bị k. E vào phần chỉnh âm trong trình chơi nhạc mặc định của máy. Thêm Tùy Chỉnh mới. Sau đó muốn xóa tùy chỉnh vừa tạo ra thì Không Thể. Các bản trước thì phải bấm 2 lần thì mới Kích Hoạt nhưng ở bản này thì nhấn 1 cái đã kích hoạt rồi. Vậy làm sao để xoá nó. Mọi ng test thử xem hay chỉ m e bị nvậy. E dùng 5230

Lại thế... Trình nghe nhạc không thay đổi trong 3 bản !

nguyenlang90

Vip vurain : mình nhờ chút đc kô ,bạn có thể tách tất cả BT ko thiếu một file nào ở bản v12 của T rùi gửi wa mail cho mình đc ko mình đơị tùng lâu wá

xmenhathanh199x

Mang tính cá nhân gì bạn ? :-?

Bạn chưa Test thì không phát biểu cho mình dùm !

bạn hiểu nhầm ý mình rồi. mình ko bảo fw của bạn mang tính cá nhân mà là yêu cầu của 1 men mình thấy cá nhân nhiều nên cm vậy thui. sr nha!

TY_muonnam

ừ nhỉ mình cũng kô xóa được. Nhấn vào nó kích hoạt lun!

Luu_Tan_Vu

Vip vurain : mình nhờ chút đc kô ,bạn có thể tách tất cả BT ko thiếu một file nào ở bản v12 của T rùi gửi wa mail cho mình đc ko mình đơị tùng lâu wá

tối mình mới gửi được.

ThanhTungHT

Active Member

Rất là bực những Coment thế này. Vừa test xong thêm hay xoá Hiệu chỉnh mới bình thường. Nhắc lại dùm : Không Spam trong Topic của mình !

Dùng bản gốc mình Up lên nhé ! Rồi nhận xét dùm mình ! Bản thân thì muốn dùng bản tốt hơn ,Nhưng lại ko chịu hợp tác gì cả...

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

bạn phải nhấn kiểu gj để thanh chọn nằm trên mục cần xóa nhưng kái dấu "√" ko đc đánh vào đầu dòng thì mới xóa đc. có thể phải nhấn giữ . (bạn dùng 5230 đúng ko? )

Status
Không mở trả lời sau này.