• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

Từng ấy lỗi fix cũng mệt nghỉ luôn! Thôi tớ bảo nè, bây giờ mà có lỗi nào thêm thì đảm bảo đến 99% mem cũng không cần đến, và để thỏa 1 người mà hi sinh 99 per kia kể cũng không ổn! Cũng động viên Tùng cố gắng nếu có thể fix được nhưng...nếu khó quá thì thôi! Cái quan trọng nhất là ổn định thì đã có rồi, chứ còn bây giờ bắt fix được hết lỗi (từ cái nhỏ nhất đến những cái chưa được tìm ra tại thời điểm bây giờ) thì là điều không tưởng! Bởi dù gì thì thằng No cũng có hỗ trợ đếch gì cho hắn đâu, toàn hắn tự làm mà, nếu mà có những cái kiểu như là System Code-Guider thì đã khác, vậy nên bảo hắn phải làm thế nọ, phải làm thế kia thì cũng hơi khó nghe!
Nói chung là nên sớm kết thúc vụ fix những lỗi lặt vặt mà cho ra Final sớm cho anh em mừng!
PS: Cái EQ nhà tớ cũng bị click một lần là active luôn (but khéo khéo chút thì vẫn có thể xóa được) nhưng đó là sau khi add đủ mod lung tung vào rồi (đồ không được kiểm duyệt). Còn bản gốc thì không biết bởi vì tải rofs về phát là sửa ngay chứ không chạy ngay bản gốc của Tùng! Tùng đã nói là không có thì các mem nên tin đi, không nên đôi co thế, chắc chắn là số lượng mod các mem thêm vào bản test của Tung cũng không ít đâu!
Mà Tùng này, không nghe được thì nên bỏ qua chứ đừng nói những câu như thế, nhà tớ cũng chột dạ... >:)>:)>:)
Nên thêm chú ý: TEST BẢN GỐC lên đầu đi ha!
k phải tung k muốn ra bản final mà vì bạn ấy bận và cũng vì k muốn ra fw có lỗi nên đang fix cái đó. còn ra bản final thì cũng chỉ có fix cái mặt cười bluetooth và thay swipe thôi, bản này gần như chính thức rồi nên nếu bản này ổn định thì cũng đừng mong bản final làm gì

anhthe250790

Các mem ơi ai biết mod cái tr.đọctin.nhắn ấy quét ở hộp thư đã gửi và mục bản thảo giúp em với. Cũng máu học Tiếnganh nên đôi khi đưa ra cho nó phát âm cả đoạn văn luôn cho tiện :)

funnyclock

sory hồi nảy dùng đt chưa thanhk vip vurain84 đc:))

Úi, lạy chị, lại còn thế nữa!
//Mình nói ra final không có nghĩa là phải gắn mác Final, nghĩa là cuối cùng cũng nên chốt lại ở một cái gì đó, gọi là mốc!

Luu_Tan_Vu

Úi, lạy chị, lại còn thế nữa!
//Mình nói ra final không có nghĩa là phải gắn mác Final, nghĩa là cuối cùng cũng nên chốt lại ở một cái gì đó, gọi là mốc!
sẽ k có cái mốc nào hết sẽ có mốc final khi k ai xài symbiaan nữa vì nếu còn xài thì còn cook và sẽ k bao giờ có final

funnyclock

gắn mốc j vậy bạn
01.02.03. ... là thế đó bạn!
// Vurain84: Nói cái gì final là cũng phải kết thúc sao?! Kết thúc giai đoạn này thì lại có giai đoạn khác, lại còn lôi nào là người dùng sym, rồi lại gì gì mà kết thúc, không ai dùng nữa vào, câu chữ sắc quá đến nỗi nổi cả da gà đây nè >:)
//Thôi gác chuyện này ở đây nhé!

Chỉnh sửa cuối:

thanh3111

giúp minh với. mình muốn chuyển CFW annymous for 5230 cua Duy Thanh thành bản Vietnamese-03 của Thanh Tung mà không được

Luu_Tan_Vu

giúp minh với. mình muốn chuyển CFW annymous for 5230 cua Duy Thanh thành bản Vietnamese-03 của Thanh Tung mà không được
sao k được bạn, k biết thằng cha này trốn đâu rồi bắt mình trả lời comment nữa

nguyenlang90

01.02.03. ... là thế đó bạn!
// Vurain84: Nói cái gì final là cũng phải kết thúc sao?! Kết thúc giai đoạn này thì lại có giai đoạn khác, lại còn lôi nào là người dùng sym, rồi lại gì gì mà kết thúc, không ai dùng nữa vào, câu chữ sắc quá đến nỗi nổi cả da gà đây nè >:)
//Thôi gác chuyện này ở đây nhé!
à cái đó là để mốc ver này thui còn s60v5 con ra ver khác thì sẽ có cfw khác thui ,bạn đừng nóng ruôt wá tại tùng đang rất bận ,và cfw này chưa fix đc bt thì tùng chưa có chính thức đâu vì vậy hãy ráng đợi chờ đi

crickvn

sao kì wa! em cài bản 03 vào máy thì tự nhiên, 3 cái nút của em ko sáng đèn nữa! thường thường thì mỗi khi bầm vào nó sẽ sáng! giờ thì ko!
chỉ khi tắt rồi bật máy lại nó sáng 1 chút rồi lại ngũm!! ai biết chỉ em sửa với!

Status
Không mở trả lời sau này.